หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมปฏิวัิติกันตอนดึกๆ  (อ่าน 44862 ครั้ง)
อ้าวเหรอไม่บอกก็ไม่ได้ดูนะเนี่ย มึนตึ้บ
ข่าวลือว่ายักษ์แอนถูกเรียกเข้ากรม
คำสั่งลับ จากอดีตรัฐบาลชุดนี้ สั่งให้ผู้ว่าทุกจังหวัด นำประชาชนไปร่วมด้วย

คือพูดง่ายๆ ถ้าเอาไปตายกับตายอย่างเดียวอะ ตอนนี้ก็เตือนเพื่อนๆไปแล้ว มันก็บอกว่าจะบอกพ่อไว้

อย่าถามว่ารู้ได้ไงไม่ดีๆ -*- เอาเป็นว่าเรื่องจริง

แต่ก็ดีใจอะที่ไม่มีชาวบ้านมาชุมนุม แต่ก็ต้องรอดูอีกทีเหตุการณ์ยังไม่น่าสงบง่ายๆ

ถ้า...ทักษิณกลับมา อะไรจะเกิดขึ้น ?? น่าลุ้นต่อนะ

ข่าวอีกตัวหนึ่งคือ การตายครั้งนั้นที่ชาวใต้ ส่วนมากเป็นมุสลิม ที่โดนบังคับให้ขึ้นรถแล้วนอนทับๆกันอะ แล้วบอกว่าขาดอากาศหายใจ ไม่ใช่เพราะการถือศีลอด นั่นก็คือส่วนหนึ่ง

แต่ทักษิณมันเป็นคนสั่งการให้อัดแก๊สเข้าจมูกคนพวกนั้น  อันนี้ป้าไปเอามาจากภรรยานายทหารคนหนึ่งบอกมา

ซึ่งถ้าเป็นจริง เหล่าวิญญาณพวกนั้นคงจะอาคาตมาก นั่นก็แสดงว่า ผลกรรมมีจริงใครทำอะไรไปเวรกรรมย่อมตามทัน ขอแค่วันต่อๆไป อย่ามีเหตุการณ์รุนแรงเลย  เศร้า

ดอกบัวตองนั้นงามอยู่บนยอดดอย...ดอกเอื้องสามปอย..บ่เคยเบ่งบานบนลานพื้นดิน..
http://f0nt.com/forum/index.php?topic=7533.msg357641#msg357641

ช็อตเด็ดอยู่ตรงนี้ค่ะ พี่แอน  ฮิ้ววว

<3.
งดข่าวโคมลอย ไร้ที่มาที่เชื่อถือได้ครับ
เค้าที่ว่า ใครก็ไม่รู้
ฟังหู ไว้หูนะครับ น้องพลอย
งดข่าวโคมลอย ไร้ที่มาที่เชื่อถือได้ครับ
เจ๋ง

เค้าที่ว่า ป้าหนูเองพี่ ที่คุยกับภรรยาคนที่โดนกักจริงๆ มิใช่ข่าวโคมลอย แต่เปิดเผยตัวไม่ได้เหมือนกันว่าอยู่ในตำแหน่งอะไร เพราะว่า อันตรายแก่ครอบครัวข้าพเจ้าก็มีสูงเหมือนกันเหอๆ

เมื่อคืนที่เขาคุยกันอะ ฟังอยู่ -*-

ดอกบัวตองนั้นงามอยู่บนยอดดอย...ดอกเอื้องสามปอย..บ่เคยเบ่งบานบนลานพื้นดิน..
เหมือนกะเมื่อคืน ที่คุยกะน้องคนนึงที่นี่ บอกว่าข่าวกรอง มีวางระเบิดจริงๆ นะ
กรองแล้วจริง นะ กรี๊ดดดดด

กาลามสูตรครับ อย่าเชื่อที่ "เขาว่า"

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เหมือนกะเมื่อคืน ที่คุยกะน้องคนนึงที่นี่ บอกว่าข่าวกรอง มีวางระเบิดจริงๆ นะ
กรองแล้วจริง นะ กรี๊ดดดดด

กาลามสูตรครับ อย่าเชื่อที่ "เขาว่า"

แต่แบบก็ไม่ได้บอกให้พี่ๆเชื่อกันนะ ก็แล้วแต่ใครจะคิดยังไง แต่คือนี่แบบเจอกับตัว ไม่ใช่เขาบอกหรือข่าวส่งต่อ โคมลอยหรือกรองแต่อย่างได้ แต่ป้าหนูเป็นคุณนายผู้ว่าไม่ขอบอกว่าจังหวัดอะไร คุยกับคุยนายผู้ว่าเชียงใหม่ เขาบอกมาแบบนั้นว่าแฟนเขาโดนกักตัวอยู่ จะเชื่อไม่เชื่อก็แล้วแต่วิจารณญาณ
แต่จะปฏิวัติไม่ปฏิวัติ ตอนนี้ก็ขอลา-*-

อ่านหนังสือดีกว่าคะแนน A-net ออกมาห่วย ต่อให้คณะปฏิวัติก็เหอะช่วยไม่ได้หรอก 555+ -*-
ฝันดีพี่ๆทุกคน พระเจ้าอวยพร  ฮิ้ววว

รู้มั้ยว่าวันนี้เป็นวันเยาวชนแห่งชาติ

พรุ่งนี้เป็นวัน Peace One Day
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ก.ย. 2006, 21:41 น. โดย หนูหรั่ง » บันทึกการเข้า

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
รู้ตอนดูข่าวในพระราชสำนัก  ฮิ้ววว

<3.
รู้ตอนดูผู้หญิงะถึงผู้หญิงเมื่อเช้า  ยิ้มน่ารัก
ยังยืนยันว่ากระจู๋นี้ไม่ซีเรียสนะ

ตะกี้สงสัยว่า ถ้าประกาศเคอร์ฟิวห้ามออกจากเคหะสถานหลังเที่ยงคืน
ร้านเซเว่นอีเลฟเว่น จะปิดไหม
(ไม่สิ ร้าน 7-11 ต้องปิดไหม)
ถ้าปิดตอนเที่ยงคืนพอดี พนักงานจะนอนที่ไหน
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

กาลามสูตรครับ อย่าเชื่อ เพราะเขาหน้าตาดี

กินรอบวง
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13