หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมปฏิวัิติกันตอนดึกๆ  (อ่าน 44853 ครั้ง)
ยังยืนยันว่ากระจู๋นี้ไม่ซีเรียสนะ

ตะกี้สงสัยว่า ถ้าประกาศเคอร์ฟิวห้ามออกจากเคหะสถานหลังเที่ยงคืน
ร้านเซเว่นอีเลฟเว่น จะปิดไหม
(ไม่สิ ร้าน 7-11 ต้องปิดไหม)
ถ้าปิดตอนเที่ยงคืนพอดี พนักงานจะนอนที่ไหน
ฮิ้ววว

เคยเจอตอนปี 35 ยืนยันว่า 7-11 ปิดครับ ทำเอาเกือบอดตาย แต่พนักงานนอนไหนไม่ไม่แน่ครับ เห็นแต่เอากระดาษหนังสือพิมพ์มาบังกระจกร้านหมด

[ว่างให้เช่า]
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้าเลื่อนไปสอบวันไหนครับ โรงเรียนอื่นเขาขึ้นหน้าเว็บกันหมดแล้ว ฮือๆ~

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้าเว็บ ม.นเรศวร ไม่มีการเปลี่ยนแปลงอะไรเลย  เอือม
ธรรมศาสตร์ศูนย์รังสิตประท้วงแล้วนิดหน่อย
ม. ตู ไม่เห็นทำหำอะไรเลย   หน้ามึน

เลวยั้นเงา
โรงเรียนผมคงไม่มีการแจ้งวันสอบใหม่บนเว็บสินะ หน้ามึน

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เลื่อนสอบ

เย้ๆ ไปนอนดีกว่า  ยิ้มน่ารัก
 ฮิ้ววว

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
มหาลัยท่าช้างว่าไงมั่งครับ ใครมีข่าวมั่ง555

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
สวัสดีครับ เพิ่งกลับมาจาก ตจว (จ.ไกลกังวล)

เมื่อคืนสี่ทุ่มขับรถผ่านวังฯ ก็ปกติดี
ไปถึงสามพระยา (ชะอำ) นั่งดูละครเหยื่อมาร ช่องสาม
เสร็จแล้ว็ตัดเข้าเพลง แล้วทุกอย่างก็เกิดขึ้นในโทรศัพท์

รู้เท่านี้ครับ ทุกอย่างเป็นข่าววงนอก และปราศจากข่าวลือใดๆ
ตอนนี้เลยเข้ามาหาข่าวลืออ่านบ้าง ใครมีแบบแนะนำไหมครับ
(ยังไม่ได้อ่านจู๋เคอร์ฟิว มันห้าสิบกว่าหน้าแน่ะ มีตรงไหนเด็ดๆ ไหม)

ป.ล. ขับรถเข้ากรุงตอนบ่าย ผ่านแถวๆ วังมะนาว
มีทหารราวๆ 100 นาย พร้อมอาวุธครบมือ + รถหุ้มเกราะด้วย
คอยอำนวยการจราจรให้ด้วย  กรี๊ดดดดด

ตรงนี้ไม่น่าจะอนุมัติแล้วนะ เพราะในหลวงไม่เอา
ทักษิณก็ไม่อยู่ ไม่มีใครดำเนินการต่อ ฮิ้ววว

กรี๊ดดดดด เย้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 (แจ๋ว แจ๋ว)   โย๊ว์ ....   

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
ประเทศชาติ จะได้ เฮ สักที คนไทยจะได้ยิ้มแบบไม่ต้องอมทุกข์

ความฝันที่ยังตามหาไม่เจอ
ทักษิณจงเจริญ(ลง)
ทักษิณ คือใครเหรอครับ  งง

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13