หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมปฏิวัิติกันตอนดึกๆ  (อ่าน 44787 ครั้ง)
ทำไมทหารหน้าเหลี่ยมยอมแพ้ง่ายจัง ก็เห็นว่าเพื่อนคุมไว้หมดแล้วนี่
หรือสู้บารมีไม่ไหว ง่ะ  แล้วแผน1 แผน2 แผน3 นี่มันจริงเหรอ ง่ะ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เฮ้ยยย  (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)
ตัวคุมกำลังโดนย้ายออกตั้งแต่ คราวก่อนแล้วครับ

ไม่มีระดับ ผบ.พัน ซี้ๆ กันคุมกำลัง ก็ทำอะไรไม่ได้หรอกครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
แล้วทำไมต้องวันนี้ด้วย

จะไปทดลองงานวันแรกด้วย

อ้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

S♥NE - Goguma
ทำไมต้องมาปฏิรูปกันตอนสอบด้วยครับ โวย
อดไปสอบเลยครับ ฮือๆ~

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ปฎิวัติเป็นยังไงเหรอค่ะ งั้นเหรอ
ไม่เคยเห็น งง
ไม่เคยรู้เรื่อง มึนตึ้บ

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
ทำไมต้องมาปฏิรูปกันตอนสอบด้วยครับ โวย
อดไปสอบเลยครับ ฮือๆ~

ยืดเวลาอีกหน่อย จะได้อ่านหนังสือเยอะๆ ไม่ดีหรอ
ได้ยินชื่อสนธิทีไร ภาพสนธิ(ลิ้ม)ลอยมาทุกที

สับสนชีวิตมั่กๆ

ปล. ปฏิวัติตอนดึกทำให้มหาวิทยาลับอัพเดตอะไรไม่ทันซักอย่าง
ตกลงต้องไปเรียนมั้ยเนี่ย ฝนก็ตกหนัก เอือม
ผมก็สอบ(ย่อย) 2 วิชา วันเรียนก็ไม่พอ สงสัยต้องเรียนเพิ่มอีกวัน ง่ะ

เมื่อคืนพ่อร่ำๆ ว่าปฏิวัติแน่เว้ยตั้งกะ 2-3 ทุ่มแล้ว ตั้งแต่้เห็นเอ็มวีในหลวงขึ้นมาทีละช่องๆ 
5>11>itv>7>9>3
แปลกใจมั้ยทำไมสามหลังสุด

เหตุการณ์เหมือนตอนปี 16 เลย โอ๋ว ประวัติศาสตร์อนาคต

เพิ่งนึกได้

สถานการณ์บ้านเมืองเป็นอย่างงี้ มันจะมีผลต่อคอนเสิร์ตอาราชิของดารึเปล่า
วันที่ 7 ตุลาอะ ไม่ยอมนะ  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ จุนของดา รอมาตั้งหกปี จะเลื่อนไปอีกมั้ย ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~
กลางคืนน่าจะเคลื่อนย้ายกำลังพลง่ายกว่า และการเข้ายึดที่ต่าง ๆ น่าจะง่ายกว่าเพราะคนน้อย

เสร็จแล้วอย่าลืมเช็คบิล เอาสมบัติที่มันโกงกินกันกลับคืนด้วยนะ แล้วคิดว่าคงไม่จบแบบเดิมนะ

สาธุ วันนี้ไม่ต้องไปชุมนุม

[ว่างให้เช่า]
จะเอาคืนได้เหรอคะ มันเอาออกนอกประเทศไปหมดแล้วนี่  งง
 ฮิ้ววว เมื่อเช้า พ่อ ลองวิเคราะห์สถานการณ์ ได้น่าฟังเชียวครับ

เสียดาย ที่ไม่สารถเอามาลงที่นี่ได้  ฮิ้ววว
ฮิ้ววว เมื่อเช้า พ่อ ลองวิเคราะห์สถานการณ์ ได้น่าฟังเชียวครับ

เสียดาย ที่ไม่สารถเอามาลงที่นี่ได้  ฮิ้ววว

เพราะหมิ่นเหม่ต่อการเป็นเกย์กบฏแผ่นดิน ชิมิ
เปล่าเฟ้ย

แต่ พ่อเค้า รู้ลึกจริงๆหว่ะ  ง่ะ ลึกจนตูตกใจน่ะ

เอามาโพสที่นี่ จะแย่เอา
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 13