หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมปฏิวัิติกันตอนดึกๆ  (อ่าน 44789 ครั้ง)
พ่อผมนอนตอนสองทุ่ม
ผมว่าหลายๆคนที่บ้านนอก นอนกันหัวค่ำทั้งนั้น

ตื่นมาตกใจแย่

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 หน้ามึน เหมือนกันค่ะ...พ่อโทรมาบอกตอนห้าทุ่มกว่าๆ

เอือม

เลวยั้นเงา
1.กลัวผลกระทบการจราจร
2.ไม่ให้คนตื่นตกใจมากเกินไป
3.ทหารชอบหลับตอนกลางวัน
ทักษิณประกาศเคอร์ฟิวตอน 10 โมงเช้าที่เมกาไงครับ

มันเลยดึก แม้วตื่นสาย
เพราะว่ากลางวันมันร้อน  ฮิ้ววว
แยกให้ออกเน้อ

เคอร์ฟิว ไม่เท่ากับ ปฏิวัิติ

Today you , Tomorrow me.
ตอนนี้มันก็ปฏิวัติแล้วไม่ใช่เหรอคะ  งง
แน่นอน  ฮิ้ววว

แยกให้ออกเน้อ

เคอร์ฟิว ไม่เท่ากับ ปฏิวัิติ

มันก็เพราะผลจากเคอร์ฟิวของทักษิณด้วยน่ะแหละครับ
ถึงกับปลด ผบทบ. บังอาจ ก็เป็นเหตุแห่งการปฏิวัติเช่นกัน
สรุปว่าตอนนี้เรียกว่าปฏิวัติแล้วใช่มั้ยครับ

ปฏิวัติ + พล.อ.สนธิ = ???
ปฏิวัติ = แซงค์

เอ้า... ฮาสิ  ไอ้มืดหมี

555
เกิดไม่ทันค่ะ  ฮี่...
 หน้ามึน  ฮามากค่ะ
ที่แล้วๆมา เค้าปฏิวัติกันตอนกี่โมงคะ

แล้วการปฏิวัติเนี่ย เค้าต้องถือ ฤกษ์ ถือยามอะไรมั้ยคะ

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 13