หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: คำถามโง่ๆ  (อ่าน 26221 ครั้ง)
ทำไมแกพึ่งมาบอกตอนนี้  แบร่

กาก
เป็นการทักทายด้วยประโยคคำถามครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แม่ผมชอบพูดบ่อยๆว่า "กินข้าวหรือยัง" "อาบน้ำหรือยัง" "ไม่สบายกินยาหรือยัง" ถึงแม้จะดูเหมือนว่าเป็นคำถามเดิมๆ แต่มันสื่อความสำคัญผ่านน้ำเสียงและคนพูด
ตอนนี้ผมยอมรับว่าชอบถามโง่ๆแบบนี้บ่อย แต่ผมก็พูดอย่างจริงใจนะ  ยิ้มน่ารัก

ถ้าเล่นmsnแล้วไม่มีอะไรคุย ก็จะเจอคำถามประมาณว่า "แล้ว...ทำอะไรอยู่หรอ"
มันเปนคำถามที่ตรงกับหัวข้อเลยนะ " ก็เล่นเอ็มนะสิ "

◕‿◕✿ ลิงน้อยหน้าหมา ◕‿◕✿
 หมีโหดดดด ทำอะไรอยู่เหรอ
 ไอ้มืดหมี อ๋อ ทำใจไม่ให้รักเธอนะซิ

อ้วก อ้วก :28:ผมเจอแต่แบบนี้

ง่ะ

◕‿◕✿ ลิงน้อยหน้าหมา ◕‿◕✿
อยู่ในลิฟท์กัน 2 คนแล้วอยู่ๆบ่นขึ้นมาว่า "ใครตดวะ"
ไม่ต้องบ่นก็รู้ไม่มึงก็กูล่ะ
เพื่อนโทรศัพท์มาหา

เพื่อน - ทำไรอยู่อะ ... แก

แตน - คุณโทรศัพย์กะแกอยู่ไง

มึนตึ้บ มึนตึ้บ มึนตึ้บ

นานๆ จะเข้ามาที
ที่นี่เว็บฟอนต์  งง

Today you , Tomorrow me.
อยู่ในลิฟท์

A:ชั้นไหนครับ

B:ชั้นรักเธอ      อ้วก อ้วก อ้วก

หรือไม่ก็
B: ชั้นสวยย่ะ   ง่ะ

กินรอบวง
ล่าสุดคุยกะเพื่อน

หมีโหดดดด อยากได้ยาล้างเล็บว่ะ
 ฮิ้ววว เอาไปทำไรวะ
 หมีโหดดดด แล้วมึงเอายาล้างเล็บไปทำไรล่ะวะ
 ฮิ้ววว เออว่ะ กูไม่น่าถาม แล้วเออ ไอ้...โดนยึดบ้านแล้วเหรอวะ
 หมีโหดดดด เออ มันย้ายบ้านไปฝั่งตรงข้าม
 ฮิ้ววว แล้วมันดีไหมวะ
 หมีโหดดดด โดนยึดบ้านมันจะดีไม๊ล่ะเว้ย
 ฮิ้ววว เออว่ะกูโง่อีกละ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
รู้สึกมันเริ่มเอนเอียงไปทางจู๋มุขควายนะ  (อิอิ)

กำลังโหลดข้อมูล .....
คำถามโง่ๆ

หนูอยากได้ ฟรอนต์ AngsanaUPC  ที่นี่มีแจกไหมคร้า

กินรอบวง
ผมกำลังทำอะไรอยู่อะ
(อ๋อ..ก็กำลังพิมพ์อยู่ไง เดี๋ยวก็จะคลิกส่งแล้ว)
วันนี้เจอคำถามแบบ....ค่ะ ฮิ้ววว
ถามโดยรุ่นพี่ ม.6

"คุณน้องขา~ สนใจทำข้อสอบฟิสิกส์ ม.6มั้ยคะ?"

แค่ฟิสิกส์ ม.5 ยังไม่รอดเลยค่ะคุณพี่ขา~
แล้วก็...

"คุณน้องขา~อยากทำสุขะม๊า~"

ที่หนูทำอยู่ตอนนี้ก็ข้อสอบสุขะเหมือนกันค่ะคุณพี่ขา~

หมีโหดดดด

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9