หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9]

ผู้เขียน หัวข้อ: คำถามโง่ๆ  (อ่าน 26171 ครั้ง)
 กร๊าก ไวจริงๆ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 เอือม  ชิ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

โวย ขำอะไร๊

ขำขัน คริคริ

งบน้อย

ขำขัน คริคริ

ขันน้ำ  คริคริ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ใช้ฝักบัว  ฮี่...

Las Noches Rubicundior

ใช้ฝักบัว  ฮี่...

เหรอ  หน้ามึน

ชิ

Las Noches Rubicundior
 เหลือบ ไม่ใช่จู๋มุขควายนะครับ   

เลวยั้นเงา
เคยตอนสอนพิเศษเสร็จ แล้วพักเที่ยง

พี่ไปเข้าห้องน้ำเสร็จกิจก็เดินออกมา มีเด็กเห็นมันก็ทักว่า

" อ้าว พี่ใหญ่ ต้องเข้าห้องน้ำด้วยเหรอครับ "

เวรดิ  แล้วตูมันอิ่มทิพย์ ไม่ต้องย่อยอาหาร ย่อยน้ำบ้างรึไงฟะ

ถามยังกะว่าตูเข้าห้องน้ำแล้วมันเสียภาพพจน์งั้นแหละ

โฮะโฮะโฮะ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
โฮะโฮะโฮะ

(อิอิ)
เคยตอนสอนพิเศษเสร็จ แล้วพักเที่ยง

พี่ไปเข้าห้องน้ำเสร็จกิจก็เดินออกมา มีเด็กเห็นมันก็ทักว่า

" อ้าว พี่ใหญ่ ต้องเข้าห้องน้ำด้วยเหรอครับ "

เวรดิ  แล้วตูมันอิ่มทิพย์ ไม่ต้องย่อยอาหาร ย่อยน้ำบ้างรึไงฟะ

ถามยังกะว่าตูเข้าห้องน้ำแล้วมันเสียภาพพจน์งั้นแหละ

โฮะโฮะโฮะ

อิ่มทิพย์ เลยไม่ต้องเข้าห้องน้ำ พี่ใหญ่ไปกินไรในห้องน้ำเหรอครับ  งง

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9]