หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: FC7: ประกาศผล!!  (อ่าน 33556 ครั้ง)
เอาล่ะ เพื่อไม่ให้เป็นการโหลดนาน
ขออ่านประกาศคณะปฏิ..... ไม่สิ ไม่สิ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ขอประกาศผลการตัดสิน F0NT C0NTE5T ครั้งที่เจ็ด ว่าด้วยการประกวดเสื้อฟ๐นต์รุ่นที่สอง ณ บัดนี้~

เรามาเริ่มกันด้วยรางวัลขวัยใจแม่ยกกันก่อน
ทีแรกกะจะให้สามรางวัลแต่เห็นคะแนนเท่ากันเยอะ เลยเอาเป็นสามอันดับแต่หลายรางวัลแทนละกัน
(ขอบคุณคุณน้องดาที่ช่วยประกาศผลอย่างไม่เป็นทางการ ชื่อของคุณจะถูกจารึกไว้คู่กระจู๋นี้ตราบชั่วกาลนาน)

รางวัลนี้มีแจกของสองสามอย่างดังที่เคยว่าไว้ คือ
- หนังสือ "ฟอนต์ไหนดี" 1 เล่ม
- พลังงานจิตพิสัย 22 แต้ม
- ถ้าเผอิญรางวัลดันทะลึ่งซ้ำกับรางวัลโคตรสุดยอด ก็จะไม่มีหนังสือเพิ่มนะจ๊ะ

รางวัลขวัญใจแม่ยก อันดับที่ 1 ด้วยคะแนนเสียง 21 โหวต
v 23 : เสื้อจากไอ้สามอีกแล้วค่ะ เจ๋ง (เสียงน้องดา)

ตูล่ะเซ็งกับไอ้สามทุกที  เอือม
กติกาประกวดครั้งหน้ากะว่าถ้ามันส่งจะเก็บชิ้นละร้อย

รางวัลขวัญใจแม่ยก อันดับที่ 2 ด้วยคะแนนเสียง 17 โหวต
v 52 : เป็นเสื้อจาก ป๋าเลย์ค่ะ  ลันล้า

รางวัลขวัญใจแม่ยก อันดับที่ 3 ด้วยคะแนนเสียง 14 โหวต
V2 และ V9 : เป็นผลงานของ หมี  เอือม กับคุณ ekn8

ต้องขอขอบคุณทุกท่าที่ส่งผลงานมาร่วมสนุกในครั้งนี้ครับ
เดี๋ยวจะไล่แจก จพส คนละ 3 แต้มให้กับทุกท่านที่ส่งประกวด
พบกันใหม่โอกาสหน้........

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ้าวเฮ้ย แล้วรางวัลสุดยอดล่ะ โวย (รางวัลขากตุ๋ยด้วย)

เอาไว้ดึกๆ คืนนี้ มีเฮครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โพสต์นี้เดี๋ยวมาใส่รางวัลสุดยอดกะขากตุ๋ย ดังนั้นอยากปั่นอะไรก็ปั่นไป

//เพิ่ม  ฮือๆ~

แอบอ้าง
เย่ ประกาศผลโดยคณะปฏิรูปยักษ์ฯ
เนื่องจากการประกวดแบบเสื้อฟอนต์ครั้งที่ 2 ได้สิ้นสุดแล้ว
ผลที่ออกมาได้ชี้ชัดว่า คุณน้อง  "ไอ้สาม" ได้รางวัลชนะเลิศ
อีกทั้งได้รางวัลชนะใจกรรมการไปครอง
จึงสรุปว่าจะนำแบบเสื้อที่สามออกแบบมาทำเป็นเสื้อฟอนต์ครั้งที่ 2  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
และให้โอกาสนำแบบที่ได้รางวัลไปทำให้สวยงามยิ่งขึ้น
พร้อมส่งไฟล์ต้นฉบับมาให้ยักษ์แอนด้วยภายใน 7 วันนี้เท่านั้น....

ส่วนรางวัลขากตุ๊ยเราจะให้เกียรติผู้ชนะเลิศเป็นผู้เลือกนะจ๊ะ ฮี่...
เลือกได้แล้วก็ให้ประกาศเลย

ส่วนใครที่รู้ตัวว่าได้รางวัลก็ส่งที่อยู่มาทาง จมล.ด้วย ไม่งั้นอด
แค่นี้แหละ ลันล้า

ประกาศครั้งที่ 1
                                                                     ลงชื่อ โมนามาเฟีย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ก.ย. 2006, 23:15 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

ไอ้สาม....

อีกและ...
นึกว่าจะได้มาดูรางวัลสุดยอด อยากเห็นไวไว ง่ะ

ขำของเจ๊อร ติดด้วย คริคริ
เข้ามาเป็นกำลังใจ  จ๊วบ
 ชิ  ไอ้สามมันโกง  โวย
ของพี่สามอีกละ เอือม

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

ยึดทรัพย์มันเลย โวย

งบน้อย
 ง่ะ เฮ้ยๆ แค่ขวัญใจแม่ยกครับ

ขำของเจ๊อร ติดด้วย คริคริ

โวย น่าขำตรงไหนค้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เสื้อหมีสวยออก ตูก็โหวตให้นะ หมีโหดดดด
รักโต +1  ยิ้มน่ารัก

เอ้าใครโหวตใหม้หมีแสดงตัวมาจะบวกให้ หื่น

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เสื้อหมีสวยออก ตูก็โหวตให้นะ หมีโหดดดด

โหวตเหมือนกัน ถ้าใส่คงฮามาก  กร๊าก

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
โหวตเสื้อหมีเหมือนกัน น่ารักดี

สามโกงป่าว งั้นเหรอ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9