หน้า: 1 2 3 4 5 [6]

ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็ง เครียด เข้าเว็บฟอนต์  (อ่าน 16449 ครั้ง)
ขอบคุณทุกคนที่ทำให้ผมรู้ว่า ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน

กินรอบวง
ฮัลโหล ครับๆ กรมทรัพย์สินทางปัญญาใช่ไหมครับ มีคนเอาข้อความจดลิขสิทธิ์ผมไปใช้โดยพลการอีกคนแล้วครับ
อ้าว คนก่อนติดคุกยังไม่ออกเลยเหรอครับ ...ไม่เป็นไรๆ เดี๋ยวฝากเคนไปรับทำวิทยานิพนธ์ให้

เกย์ออก

ยอมรับแล้วใช่มั้ยว่าบุ๊คเป็นผู้ชาย เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
จุ๊ๆ เกย์แอบ

เอือม

ก็บุคเป็นผู้ชาย งงอะไรกันอ่ะ งง

กินรอบวง
พวกเอ็งจะเอาไงกะข้าวะ ไปต่อยกันหลังเว็บเลยป่ะ อี๋~

จะต่อยกับนักมวยเหรอ

ฮี่ๆ

กินรอบวง
 เอือม

เดี๋ยวรอเว็บล่มก่อนค่อยต่อย คงอีกไม่นานล่ะ

เย้.... ลันล้า ย้ายบ้านแล้ว เร็วจี๋เลย อิอิ ถูกใจมากๆค่ะ ขอบคุณทุกๆคนนะคะ  (แจ๋ว แจ๋ว)

กับ photoshop เนี่ยะ ปาดๆ เจียดๆ มั่วนิ่ม ...เดี่ยวมันก็ดีเองค่ะ
 เอือม.ให้ตายเถอะ พี่คนข้างบนนี่
เราอุตส่าห์คิดว่าจะไม่ได้เจอแล้วนะ
ยังจะต้องมาเจอกันอีกเหรอ  ง่ะ หน้ามึน เศร้า ไม่ล่ะ ขี้ อี๋~

there are no regrets in life, just lessons . .
 ไม่ล่ะ  มีอะไรกันเหรอวะจั๊ว

เลวยั้นเงา
        ?
น้องดำ  _     ปั่นต่อ
  \/    \/
หน้า: 1 2 3 4 5 [6]