หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ไว้ผมม้าแล้วผิดตรงไหน  (อ่าน 17677 ครั้ง)
ตอนนี้อัดอั้นตันใจมาก
เป็นคนหน้าผากกว้าง ตัดผมม้าแล้วคงดูดี ลันล้า (ก็ดูดีกว่าเปิดหน้าผากแหละ)
พอตัดเสร็จ โดนป๊าว่าเลย ฮือๆ~
ป่าป๊าบอกว่า คนจีนเค้าถือ ว่าหน้าผากเหมือนไฟหน้าส่องบารมี....
บลาๆๆๆ
ตอนนี้เลยต้องติดกิ๊บโชว์เหม่ง
แล้วผิดจริงๆหรือที่ไว้ผมม้า

เผยผิวดูครับ แล้วจะบอกได้ เกย์แอบ
เผยไปแล้วนี่คะ หน้ามึน
หลายรูปด้วย

ฮี้ กับ กับ  แป๊ะยิ้ม
เคยไว้และก็ไม่ไว้แล้ว  ฮิ้ววว

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้าผากเป็นแหล่งปล่อยพลังงาน
ใครที่เปิดหน้าผากกว้าง พลังงานจะออก
ไปไหนมาไหนภูติผีปีศาจไม่กล้าเข้าใกล้
จริงๆนะคะ :33 ฮิ้ววว
บ้านเมย์ไม่ถือนะเรื่องนี้  กรี๊ดดดดด
(รอดไป)
เมย์ก็ตัดเหมือนกันค่ะ
แต่จะชอบปัดๆไปอยู่ข้างๆ  กรี๊ดดดดด

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ที่บ้านไม่ถือเหมือนกันค่ะ แม่ตัดให้เองเลยตั้งแต่เด็ก กร๊าก

ถือทำมั๊ย...หนักเปล่าๆ

กินรอบวง
ที่บ้านไม่ถือค่า

แต่ที่ศูนย์ฝึก รด. เค้าถือ ต้องเกรียนแล้วตบดังลูกเดียว อี๋~
พี่เพิ่งไปตัดผมม้ามาอ่ะเบลล์

ทรงนี้คนน่ารักจะนิยมกัน  เจ๋ง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไว้อยู่ แต่รำคาฅญโคตร ๆ เลยแหละ   หน้ามึน

ไปเรียนเอากิ๊บหนีบ   ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ก.ย. 2006, 22:33 น. โดย มีอิทธิพล » บันทึกการเข้า

เลวยั้นเงา
หน้าผากกว้างเหรอ  เกย์แอบ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
หน้าผากกว้างเหรอ  เกย์แอบ

เหลือบ ว่าใครคะที่รัก

เลวยั้นเงา
 กร๊าก ร้อนตัว

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ตูไม่เถิกโว้ย..... เหลือบ

เลวยั้นเงา
หน้า: [1] 2 3 4 5 6