หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: 13 เกมสยอง  (อ่าน 14455 ครั้ง)
อ้าว หึงแล้วเหรอ ขอโทษนะ เศร้า

ปลื้ม ให้อภัยจ้ะ ทีหลังอย่าทำอีกนะที่รัก
แต่ว่าต้องไปซักเสื้อมิกกี้ที่เราทำเลอะก่อนนะ ไม่ยอมดีทอกซ์ก่อนเลอะหมดเลย ง่ะ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
กลายเป็นจู๋เกมสยองจริงๆ แล้วเนี่ย กร๊าก

มันเป๋ไปได้ขนาดนี้เลยหรือเนี่ย  ไอ้มืดหมี

พนักงานบริษัท.
เป็นเพราะบุ๊คนั่นแหละ เป็นชายดีๆไม่ชอบเป็นหญิงซะงั้น เอือม

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เอ๋า แล้วเอ็งล่ะ เป็นชายดีๆ ไม่ชอบ ดันไปตุ๋ยไอ้ซ่าม เอือม

พูดให้มันดีๆหน่อย ผมเป็นชายที่รักชายนะครับ ไม่เหมือนคุณตัวเป็นชายแต่ใจเป็นหญิง แบร่

ชั่ย เรามั่ยชั่ยเกย์

แต่เราเปนชัยที่รักชัย ชิ
ต๊าย ฟามจริงเรามันเข้ากันได้นะเฟ้ย

ชัยพิชิตชัย หื่น

ปลื้ม ให้อภัยจ้ะ ทีหลังอย่าทำอีกนะที่รัก
พูดให้มันดีๆหน่อย ผมเป็นชายที่รักชายนะครับ ไม่เหมือนคุณตัวเป็นชายแต่ใจเป็นหญิง แบร่

หน้ามึน  เคนเป็นไปได้ถึงขนาดนี้   ฮือๆ~
นี่มันจู๋เกี่ยวกับ 13เกมสยอง นะครับ ไม่ใช่ Brokeback Mountain  เกย์แอบ
ก็สยองไง เกย์ออก

สยิวพร้อม เกย์ออก

จะพยายามเข้าใจครับ  ง่ะ
1.
2.
3.
4.
5.
6.
7.
8.
9.
10.

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 [3] 4 5