หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: วิจารณ์ก่อนปล่อยหน่อยครับ  (อ่าน 7622 ครั้ง)
หลังจากไม่ได้เข้าเว็บฟ้0นต์ มาหลายเดือน ฮือๆ~
เพราะงานเยอะ
ปิดเทอมเลยนั่งทำฟ้อนต์ตัวแรกดูครับ ลันล้า

แนวดีครับ  เจ๋ง

อารมณ์ เขียนโต๊ะด้วยลิควิด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ฟอนต์สีขาว  งง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ฟอนต์สีขาว  งง

เปล่าคร้าบ ง่ะ ทำให้มันเข้ากับชื่อฟ้อนเฉยๆ
ไหนลองพิมพ์แบบธรรมดาๆ ลงบนพื้นขาว ยังไม่ต้องไปแต่งมันดูสิครับ
ท่าจะสวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมว่ายังไม่แนวนะครับ ฮี่ๆ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เอือม ใครจะแนวเท่าเอ็งล่ะบักเคิ้บ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รอดูตัวดำ อีกทีครับ

มีแววแนวแล้ว เจ๋ง

ชอบ ข.ไข่ ดูมันเรียบๆ ไม่แนวดี เจ๋ง

อ๋อ มันคือตัวอักษรที่ใช้ลิควิด เป๊บเปอร์เขียนนี่เอง

ขออนุญาตไขความเรื่องแนวๆ*

คนจะแนว แนวที่ใจ  ใช่ใบหน้า

คนจะแนว แนวจรรยา  ใช่ระเบิดหู

คนจะแนว แนวความรู้  ใช่หัวฟู

คนจะแนว แนวหลวงปู่  ใช่ไทเท

"เด็กแนวรุ่นใหม่ ฝักใฝ่ธรรมะ นะครับ5555"

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
แนวดีครับ  เจ๋ง

แต่ยังนึกไม่ออกว่าแนวไหน  ฮิ้ววว

(ล้อเล่น  ลันล้า)

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
ผมชอบครับ
 เจ๋ง

มันไม่มีรูปทรงดี  เจ๋ง

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
หน้า: [1]