หน้า: 1 ... 63 64 65 66 67 68 69 [70] 71 72 73 74 75 76 77 ... 82

ผู้เขียน หัวข้อ: BR2 เกมนรกภาค เอลนินโย่!!!  (อ่าน 230537 ครั้ง)
อยากตายละเหรอ  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ตามไม่ทันแล้ว คาดว่าถ้าทิ้งไว้อีกซัก 2 วันคงมีอาณานิคมอวกาศแน่นอน ฮือๆ~
เริ่มก่อสร้างฐานยิงจรวด และศูนย์วิจัยอวกาศบนเกาะลังกาวีที่ยึดมาได้

พร้อมกับสร้างสถานีอวกาศเอลนินโย่ขึ้นมาด้วย

เอลนินโย่เต็มแล้วครับ สถานีอวกาศที่ร่วมมือกับมาเลเซียเอาไปไว้ที่รัฐปาตานี(บนแผ่นดินใหญ่)นะครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เอลนินโย่เต็มแล้วครับ สถานีอวกาศที่ร่วมมือกับมาเลเซียเอาไปไว้ที่รัฐปาตานี(บนแผ่นดินใหญ่)นะครับ

มาที่สุวรรณภูมิก็ได้นะคะ
มีที่ว่างเหลือที่เต็มเลย
เพราะซื้อที่ไว้เยอะๆจะได้อวดว่าสนามบินใหญ่ ฮี่ๆ

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
ใหญ่อย่างไรก็สู้กัวลาลัมเปอร์ไม่ได้หรอกครับ อันนั้นเขาทำซะให้เครื่องบินขับเล่น ฮิ้ววว

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
บ๊ะ ทนเสียงเรียกร้องจากแฟนๆไม่ไหว เปินคอนเสิร์ทรอบพิเศษต่ออีก อี๋~

บ๊ะ ทนเสียงเรียกร้องจากแฟนๆไม่ไหว เปินคอนเสิร์ทรอบพิเศษต่ออีก อี๋~

ใครเรียกร้องคะ  เอือม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ต.ค. 2006, 09:59 น. โดย lilin » บันทึกการเข้า

กร๊าก
สาวกเพลงพี่ไงจ้ะ  เกย์ออก

อ้วก

เหวอ

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
คนแน่นมากจนหายใจไม่ออก อ้วกกันใหญ่ ลันล้า

โอเว่อร์  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
จะ หล่อโอเว่อร์ แป๊ะยิ้ม

หน้า: 1 ... 63 64 65 66 67 68 69 [70] 71 72 73 74 75 76 77 ... 82