หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 16

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยนิยามหมีจริงๆทีค่ะ  (อ่าน 50459 ครั้ง)
คือว่าทำหนังสือทำมือไปขายงานแฟต
มีหน้านึงจะแนำนำตัว ว่าหมีจริงๆคืออะไร

ช่วยนิยามคำว่า หมีจริงๆหน่อยได้ไหมค้า  ลันล้า

ขอแบบไม่หยาบมากนะคะ

รับได้ทุกอย่างค่า ยิ้มน่ารัก

ขอบคุณค่ะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

หมีจริงๆ หมีตลอด หมีมากๆ หมีทุกสถานการณ์ หมีเกินบรรยาย

ฮิ้ววว

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ก็หมีน่ะ จะให้อธิบายยังไง หมีโหดดดด
หมี๊หมี ปลื้ม

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
โฮกกก โฮกกกกกกกกกกก   หมีโหดดดด

หมีโหดดดด โฮหหหหหหหหหหหหหหหห

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
คือ รัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด

หมีจริงๆ หมีตลอด หมีมากๆ หมีทุกสถานการณ์ หมีเกินบรรยาย

ฮิ้ววว
ก็หมีน่ะ จะให้อธิบายยังไง หมีโหดดดด
หมี๊หมี ปลื้ม
โฮกกก โฮกกกกกกกกกกก   หมีโหดดดด

หมีโหดดดด โฮหหหหหหหหหหหหหหหห
หมีห์ จริงๆ หมีโหดดดด เฮ้ย!? เอือม ง่ะ ฮิ้ววว

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
ぼくはくま
Artist : Utada Hikaru

เพลงน่ารัก (มากๆ) ของ Utada ครับ (แนะนำให้ดู MV)  หมีโหดดดด

ยิ้มน่ารัก
โฮหฮาห
นิยามของหมี

หมีเป็นคนดี หมีน่ารัก หมีสวยเหมือยพอลล่า

หมีเป็นตัวของตัวเอง  หมีรักเด็ก ( ผู้ชาย )

โฮหหหหหหหหหหห  หมีโหดดดด

เกย์ออก

นานๆ จะเข้ามาที
แตน หมีจริงๆ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด
เอานิยามแบบสั้นๆง่ายๆ 1 พยางค์ เอามั้ยครับ

ไม่เอาดีกว่า
หมี = งุงิ   ลันล้า

กระต่ายโฉด !!!
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 16