หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยนิยามหมีจริงๆทีค่ะ  (อ่าน 50455 ครั้ง)
พวกนี้มันหน้าไหว้หลังหลอกใจร้ายจริงๆเลยนะคะคุณพี่ขา

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

ทำไมเหรอ หืม

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
แง ฟ้องป้าปิ๊ก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ทำไมเหรอ หืม

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก เฮ้ยฮา 

เลวยั้นเงา
ขุดครับ

หากระจู๋เรื่อง "แม่หมีถูกหวยจากทรูมูฟ" ไม่เจอ
ตกลงว่าหมีลบไปแล้วเหรอครับ  งง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ลบไปแล้ว

ตกลงแม่เข้าใจผิด อ๊ายอาย  กร๊าก

หมี ตัว จริง เสียง จริง  ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แล้วตอนนั้นล่ะเถียงคอเป็นหมีเลย กร๊าก

มันหมีจริงๆ ตรงนี้แหละ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โว้...หมี
 เศร้า

ขอโทษค่ะ

อ้าวไหนบอกจำศีลไงจ้ะ
ไปแระ แจกเบอร์หนุ่มๆอยู่  ลันล้า

หมีเหม็น เพราะหมีสกปรก ไม่ได้อาบน้ำ  กึ๋ยๆ

ทำไงได้.. เกิดมาหล่อ
หมีเหม็น เพราะหมีสกปรก ไม่ได้อาบน้ำ  กึ๋ยๆ

ไม่รู้จะวาดไร

ชื่อภาพ  อ๊างงง อย่าแอบดูสิค้าอ๊าย อาย  กรี๊ดดดดด

ชิ ชิ ชิ ชิ

หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16]