หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 16

ผู้เขียน หัวข้อ: เสพสม บ่มิสม  (อ่าน 68603 ครั้ง)
โดยหมอนพพพร เชิญถามมาได้ครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
รู้สึกมันคุ้นๆ นะ ขอรับ  ฮี่ๆ

จำได้ว่า  ตอน.6  อ. ให้หาข่าวมาติดทุกสัปดาห์

เวลาเอาข่าวมา  เพื่อนๆ

ก็จะรุมล้อม แล้วผลัดกันอ่าน  ผลัดกันฟัง  อย่าเมามัน(ส์)  เลยครับ  555+  เจ๋ง
ไก่ กับ ไข่ อะไรเกิดก่อนกันคับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เอาล่ะครับ มีจดหมายมาหนึ่งฉบับ
แอบอ้าง
ถึง คุณหมอนพพพร
สวัสดีครับ กระผมมีปัญหาอยากปรึกษาคุณหมอ คือว่าผมมีปัญหา ปัญหาคือว่าตอนนี้ผมอายุ ๔๐ ปี ค่อนข้างผอม แต่ผมหัวล้านครับ กลัวแฟนซึ่งตอนนี้อายุ ๕๐ ปีรังเกียจครับ ทำอย่างไรดีครับ
ขอแสดงความนับถึอ ฮ.
ตอบ
คุณ ฮ. คุณอายุ ๔๐ ปี ภรรยาคุณอายุ ๕๐ ปี มีปัญหาหัวล้าน ผมขอเสนอแนวทางแก้ไขดังนี้
๑. รับประทานอาหารให้ครบห้าหมู่ ออกกำลังกายอย่างสม่ำเสมอ อย่าเครียด ผมไม่ร่วงแน่นอนนอกจากกรรมพันธุ์แรงไป แต่จะมาออกกำลัีงกายตอนนี้ก็คงสายไปเสียแล้ว ชาติหน้าขอให้รักษาสุขภาพด้วยนะครับ คิดเสียว่าชาตินี้โชคดีที่ไม่ลงพุง
มีข้อเดียวครับ มีปัญหาอะไรส่งมาได้อีกนะครับ ถ้าไม่อยากให้เขียนลงเว็บผมก็ยินดีตอบเป็นการส่วนตัวครับ
หมอนพพพร

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไก่ กับ ไข่ อะไรเกิดก่อนกันคับ  กรี๊ดดดดด
นาย อ.
คำถามสั้นมาก ข้อมูลน้อย ถ้าจะถามผมขอตอบว่าไก่ตัวใหญ่กว่าไข่ไก่ครับ

ถามคุณหมอครับ

สมมติ แม่ของเพื่อน แต่งงานกับพ่อเพื่อน ซื่งมีศักดิ์เป็น น้าของน้องสาวที่คนละพ่อกับพี่ชายเพื่อน แล้ว ผมเป็นเกลื่อน จะรักษาอย่างไงครับ   ... เศร้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หุงข้าวแล้วข้าวขึ้นหม้อ ทำไงดีครับ ฮือๆ~
ถามคุณหมอครับ

สมมติ แม่ของเพื่อน แต่งงานกับพ่อเพื่อน ซื่งมีศักดิ์เป็น น้าของน้องสาวที่คนละพ่อกับพี่ชายเพื่อน แล้ว ผมเป็นเกลื่อน จะรักษาอย่างไงครับ   ... เศร้า
ตอบคุณ จ. แม่ของเพื่อน แต่งงานกับพ่อเพื่อน ซื่งมีศักดิ์เป็น น้าของน้องสาวที่คนละพ่อกับพี่ชายเพื่อนของคุณ แต่คุณเป็นเกลื่อน จะบอกว่าเกลื้อนใช่ไหม แนะนำให้ไปพบแพทย์ก่อนที่มันจะลามครับ ลองค้นข้อมูลในอินเทอร์เน็ตดู ผมไม่ใช่หมอผิวหนังครับ
หุงข้าวแล้วข้าวขึ้นหม้อ ทำไงดีครับ ฮือๆ~
ตอบคุณ ม.
ถามแม่คุณสิครับ

มีหมีตัวหนึ่ง  หมีโหดดดด มันอยู่ที่บ้านมัน

มันเดินไปทางเหนือ 100 ม.  แล้วเดินต่อไปยังทิศตะวันออกอีก 200 ม.  ก็ยังอยู่บ้านของมันอยู่

อยากถามว่า  หมีตัวนี้สีอะไร

ขอบคุณ คุณหมอมาก  
  เนื่องด้วยผมไปหาหมอผิวหนังมาแล้ว หมอบอกว่าให้ผม ใช้ฝา หอย ขูด บริเวณที่เป็นเกลื้อนออก
แต่แฟนผมไม่ยอมทำไงดีครับ  เศร้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ตอบคุณ ม.
ถามแม่คุณสิครับ

แม่ไม่อยู่ถามใครดีครับ

พอดีข้าวขึ้นหม้อแล้วกินไม่หมด เศร้า
มีหมีตัวหนึ่ง  หมีโหดดดด มันอยู่ที่บ้านมัน

มันเดินไปทางเหนือ 100 ม.  แล้วเดินต่อไปยังทิศตะวันออกอีก 200 ม.  ก็ยังอยู่บ้านของมันอยู่

อยากถามว่า  หมีตัวนี้สีอะไร
จากคุณ อ.
สวัสดีครับ คุณเห็นหมีอยู่ที่บ้านของมัน มันเดินไปทางเหนือ ๑๐๐ เมตรและไปที่ทิศตะวันออก ๒๐๐ เมตร ก็ยังอยู่ที่บ้านของมัน คุณอยากรู้ว่ามันสีอะไร ผมขอตอบง่ายๆว่าประเทศไทยหมีที่จะมาเพ่นพ่านตามเมืองได้มีแต่สีน้ำตาลกับดำเ้ท่านั้น มันมีบ้านเป็นของตัวเองคงเป็นหมีผู้ดีผมขอตอบว่าสีดำครับ แต่คุณไม่ควรไปแอบดูมันเพราะเดี๋ยวโดนแจ้งตำรวจนะครับ อย่างไรก็ตามขอคำถามที่เป็นสาระหน่อยได้ไหมครับ
ด้วยความหวังดี หมอนพพพร
ขอบคุณ คุณหมอมาก 
  เนื่องด้วยผมไปหาหมอผิวหนังมาแล้ว หมอบอกว่าให้ผม ใช้ฝา หอย ขูด บริเวณที่เป็นเกลื้อนออก
แต่แฟนผมไม่ยอมทำไงดีครับ  เศร้า
พูดเหมือนขูดปะการังเลยครับ ต้องจับขึงแล้วดึงขนเท่านั้น
แม่ไม่อยู่ถามใครดีครับ

พอดีข้าวขึ้นหม้อแล้วกินไม่หมด เศร้า
หมักเอาไว้หรือเอาทิ้งตามแต่ใจของคุณครับ

คุณหมอครับ

หมาที่บ้านขี้ไม่ออก ทำไงดีครับ
คุณหมอครับ

หมาที่บ้านขี้ไม่ออก ทำไงดีครับ
สวัสดีครับคุณ ม. หมาที่บ้านคุณท้องผูก พาไปหาสัตวแพทย์ดีกว่าครับ

สวัสดีครับ คุณเห็นหมีอยู่ที่บ้านของมัน มันเดินไปทางเหนือ ๑๐๐ เมตรและไปที่ทิศตะวันออก ๒๐๐ เมตร ก็ยังอยู่ที่บ้านของมัน คุณอยากรู้ว่ามันสีอะไร ผมขอตอบง่ายๆว่าประเทศไทยหมีที่จะมาเพ่นพ่านตามเมืองได้มีแต่สีน้ำตาลกับดำเ้ท่านั้น มันมีบ้านเป็นของตัวเองคงเป็นหมีผู้ดีผมขอตอบว่าสีดำครับ แต่คุณไม่ควรไปแอบดูมันเพราะเดี๋ยวโดนแจ้งตำรวจนะครับ อย่างไรก็ตามขอคำถามที่เป็นสาระหน่อยได้ไหมครับ

คุณหมอตอบผิดครับ  กร๊าก

เฉลย  หมีสีขาวครับ

เพราะว่าไม่ว่าจะเดินไปทางไหน  ที่ขั้วโลกหนือ ก็ จะมีแต่น้ำแข็ง  นั่นคือบ้านของหมีครับ

อันนี้ก็สาระแล้วล่ะครับผม  ข้อสอบ เซิฟๆ  ของโอเลยนะครับ คุณหมอ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 16