หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 16

ผู้เขียน หัวข้อ: เสพสม บ่มิสม  (อ่าน 68562 ครั้ง)
เรียนคุณ ม.
คุณกำลังสับสนเลือกไม่ถูกว่าจะเป็น"คนเห็นหมี"หรือ"คนเห็นหมี"ดี ผมก็ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่ครับ ขอบรรยายสรรพคุณดังนี้
คนเห็นหมี
-เหม็น
-เท่เก๋ไก๋นำสมัย
-เจริญหูเจริญตา ได้อารมณ์
คนเห็นผี
-น่ากลัว
-บางทีจะสันสนระหว่างคนกับผี
-หารายได้ได้ เท่กิ๊บเก๋
เลือกเอาเองแล้วกันครับ ตามรูปแบบการดำเนินชีวิตของคุณ
หมอนพพพร

เรียนคุณหมอครับ
                    จากฉบับที่แล้วผมอยากถามว่า แล้วระหว่าง"คนเห็นหมี"กับ"คนเห็นหมี" อย่างไหนจะเป็นอุปสรรคในการดำรงชีวิตใน ฟ0นต์ อย่างเป็นปกติสุขของผมมากกว่ากันครับ ช่วยชี้แจงเพื่อเป็นวิทยาทานแก่ผมด้วยครับ
                                                                                     ด้วยความเคารพ"รัก"อย่างสุดซึ้ง
                                                                                                            ม.รอ รัก
เรียนคุณหมอครับ
                    จากฉบับที่แล้วผมอยากถามว่า แล้วระหว่าง"คนเห็นหมี"กับ"คนเห็นหมี" อย่างไหนจะเป็นอุปสรรคในการดำรงชีวิตใน ฟ0นต์ อย่างเป็นปกติสุขของผมมากกว่ากันครับ ช่วยชี้แจงเพื่อเป็นวิทยาทานแก่ผมด้วยครับ
                                                                                     ด้วยความเคารพ"รัก"อย่างสุดซึ้ง
                                                                                                            ม.รอ รัก
อ้อครับคุณ ม.รอ รัก
ผมว่าคนเห็นหมีก็ดีไปอย่างนะครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ดียังไงครับ ไอ้มืดหมี
อย่าถามมากเลยครับ ผมก็ไม่รู้ มันนอกสาขาของผมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แล้วคุณหมอเคน เอ๊ย คุณหมอนพพร สาขออะไรครับ ฮิ้ววว

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
ตกลงหมอชื่ออะไรกันแน่ครับ หมีโหดดดด

โดยหมอพพพเชิญถามมาได้ครับ หมีโหดดดด

เรียนคุณ น.
เกย์ก็เป็นผู้ชาย ลองนึกภาพเกย์สองคนมีอะไรกันนั่นเป็นเพียงการเล่นเท่านั้น เอาเป็นว่าชายกับชายจะเป็นแฟนกันไม่ได้ อย่างมากก็เพื่อนสนิท ผมแนะนำให้คุณมองเขาใหม่ ถึงอย่างไรคุณซึ่งเป็นผู้ชายก็ไม่สามารถแต่งงานมีลูกกับเกย์ซึ่งเป็นผู้ชายได้ครับ หมอขออย่างนึงคืออย่าคิดสั้นผ่าตัดแปลงเพศนะครับ
หมอพพพพ
รบกวนคุณหมอ เป็นฉบับที่ 4

บ้านผมมีหมาอยุ่จำนาน หนึ่ง  ตัวแรกเป็นตัวที่ 1 ส่วนตัวสุดท้ายเป็นตัวที่4 ผมอยากรุ้จัง ว่า ตกลงหมาบ้านผมมันมีกี่ตัว
                                                ของแสดงความนับถือ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ขอตอบแทนหมอค่ะ

บ้านผมมีหมาอยุ่จำนาน หนึ่ง  ตัวแรกเป็นตัวที่ 1 ส่วนตัวสุดท้ายเป็นตัวที่4 ผมอยากรุ้จัง ว่า ตกลงหมาบ้านผมมันมีกี่ตัว

ดังนั้น ขอสรุปว่ามันต้องมีหนึ่งตัวเป็นคำตอบสุดท้ายค่ะ

แล้วคุณหมอเคน เอ๊ย คุณหมอนพพร สาขออะไรครับ ฮิ้ววว
สาขอไม่มีแต่ผมอยู่สาขากามศาสตร์ครับ
ตกลงหมอชื่ออะไรกันแน่ครับ หมีโหดดดด

ชื่อนพพพรครับ อีกชื่อเป็นมุก
ขอตอบแทนหมอค่ะ

ดังนั้น ขอสรุปว่ามันต้องมีหนึ่งตัวเป็นคำตอบสุดท้ายค่ะ
ขอบคุณที่ช่วยตอบครับ ว่างวันไหนไปดินเนอร์กันไหมครับ

:08:เวรกรรม  มีตัวเดียวหรอกหรือนี่ แต่ไมมันกินจุ จังเลย หว่า  เฮ้ย!?

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ว่างวันไหนไปดินเนอร์กันไหมครับ

ไปขออนุญาตกรมทรัพย์สินทางปัญญาก่อนนะคะ เกย์แอบ

:08:เวรกรรม  มีตัวเดียวหรอกหรือนี่ แต่ไมมันกินจุ จังเลย หว่า  เฮ้ย!?
ใช่แล้วครับคุณ จ. ตามที่คุณ บ. บอกมันมีตัวเดียวครับ คุณน่าจะฝึกนิสัยมันไม่ให้กินมากเกินไปครับ ให้เท่าไหร่มันก็กินเท่านั้น มันจะกินมากกินน้อยขึ้นอยู่กับคุณครับ
ไปขออนุญาตกรมทรัพย์สินทางปัญญาก่อนนะคะ เกย์แอบ
คุณเป็นของเล่นหรือครับ ที่เขาว่าผู้ชายเป็นของเล่นท่าจะจริงนะครับ

จดหมายฉบับที่ 3ของผม

ทำไมหมาบ้านผม  ไม่ถูกกะแมวบ้านตรงข้ามเลยฮะ

ผมอยากจะรู้จริงๆ นะ

ด้วยความนับถือครับ
จดหมายฉบับที่ 3ของผม

ทำไมหมาบ้านผม  ไม่ถูกกะแมวบ้านตรงข้ามเลยฮะ

ผมอยากจะรู้จริงๆ นะ

ด้วยความนับถือครับ
สวัสดีครับคุณ จ. ผมเคยอ่านจากหว้ากอว่าคนจะกลิ่นเฉพาะตัว คนที่เป็นญาติกันจะมีกลิ่นเหมือนกันทำให้ไม่ชอบกันจึงไม่มีการแต่งงานกันในครอบครัวครับ กับคนอื่นๆที่ต่างกลิ่นจะชอบกันครับ แต่ถ้าเจอคนที่กลิ่นเหมือนกันจะรู้สึกเหม็นขี้หน้าหมอนั่นได้ แมวตัวนั้นต้องเป็นพี่ของหมาของคุณแน่ๆครับ

คุณเป็นของเล่นหรือครับ ที่เขาว่าผู้ชายเป็นของเล่นท่าจะจริงนะครับ

ตูเป็นผู้หญิงค่ะ ยิ้มน่ารัก
ฉะนั้น เอ็งต้องเป็นของเล่นของตู
อ้าว แต่เอ็งเป็นเคน์ย์นี่คะ  เกย์แอบ

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 16