หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 16

ผู้เขียน หัวข้อ: เสพสม บ่มิสม  (อ่าน 68578 ครั้ง)
พอ มาเข้าเรื่องกันได้แล้วครับ
แอบอ้าง
สวัสดีครับคุณหมอนพพพร ผมชื่อ ฬ. อายุ ๒๐ ปี หุ่นดีหล่อล่ำดำเข้ม อยากมีแฟนจริงใจครับ ๗ นิ้วครึ่ง ติดต่อได้ที่ ๐๘-๙๑๒๐-๘๑๒๑ ครับ อ้อ ขอถามหน่อยครับ อยากขนดกกว่านี้ทำอย่างไรครับ ขอบคุณครับ
สวัสดีครับคุณ ฬ. ขออนุญาตปิดเบอร์โทรของคุณนะครับเป็น ๐๘-๙๑๒๐-๘กกก เพราะเดี๋ยวคุณมีแฟนก่อนผมครับ เข้าเรื่อง คุณถามว่าอยากอายุ ๒๑ ปีเร็วๆทำอย่างไร ผมก็บอกได้เพียงว่าเวลาเท่านั้นที่จะช่วยคุณครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สวัสดีครับคุณหมอ
                        ผมมีปัญหาหนักอกมานานครับ คือว่าสุนัขที่ผมเลี้ยงไว้มันชอบมาเกาะขาผมแล้วทำท่ากระดื๊บๆ ใส่ขาผมบ่อยมากสุนัขข้างบ้านก็ด้วยครับ มันเป็นเพราะอะไรครับแล้วผมจะต้องทำไงดีครับ
สวัสดีครับคุณหมอ
                        ผมมีปัญหาหนักอกมานานครับ คือว่าสุนัขที่ผมเลี้ยงไว้มันชอบมาเกาะขาผมแล้วทำท่ากระดื๊บๆ ใส่ขาผมบ่อยมากสุนัขข้างบ้านก็ด้วยครับ มันเป็นเพราะอะไรครับแล้วผมจะต้องทำไงดีครับ
ขอตอบ แทนคุณหมอนพพพรครับ
              มันอยากคิมูจิ๊กับคุณครับ คุณก็ต้องตอบสนองกามตัณหาของมัน  ฮี่ๆ (ล้อเล่นน่ะครับ)

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
หมอนพพพรครับ
หมอเป็นหมอมากี่ปีแล้ว
เอ่อ ผมคงคิมูจิ๊กับมันไม่ไหวล่ะครับ เกย์แอบ
เพศอะไรล่ะครับ  เกย์แอบ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
เพศผู้ครับ จะให้คิมูจิ๊ได้ไง เฮ้ย!?
หมอ  เหลือบ

http://f0nt.com/forum/index.php?topic=65.0

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
กร๊าก
มารับจ๊อบนี่เอง
เมื่อไหร่เคยจะอัพบล็อกคะ

หมอยังไม่ได้ตอบเลยค่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เรียนคุณหมอนพพพร
                   นี่เป็นจดหมายฉบับแรกของผม เนื่องจากผมมีน้องกวนตีน ต่อปากต่อคำทุกคำ ชอบพูดเลียนแบบ รำคาญมากๆครับ อยากจะฆ่ามันทิ้ง ทำไงดีครับ ขอบคุณครับ

พรุ่งนี้เย็น หมอพอจะว่างไปดินเนอร์แถวสยามมั้ยครับ  เกย์แอบ
หมอนพพพรครับ
หมอเป็นหมอมากี่ปีแล้ว
๑ ปีครับอ๊ะ ความจำดีจัง เกย์แอบ
แต่ผมจำไม่ได้ หมีโหดดดด
หมอยังไม่ได้ตอบเลยค่ะ
ขอโทษด้วยครับคุณ น. ที่ผมลืมตอบ ความหลังจะไม่ลืมแล้วครับ
เรียนคุณหมอนพพพร
                   นี่เป็นจดหมายฉบับแรกของผม เนื่องจากผมมีน้องกวนตีน ต่อปากต่อคำทุกคำ ชอบพูดเลียนแบบ รำคาญมากๆครับ อยากจะฆ่ามันทิ้ง ทำไงดีครับ ขอบคุณครับ
สวัสดีครับคุณ ท.
น้องชายคุณไม่มีสัมมาคารวะ จับตบปากหรือไม่ก็ฟ้องแม่ดูครับ ปัญหาครอบครัว ถ้ายังดื้ออยู่ต้อง"ทำโทษ"
พรุ่งนี้เย็น หมอพอจะว่างไปดินเนอร์แถวสยามมั้ยครับ  เกย์แอบ
ขอเป็นวันธรรมดาได้ไหมครับ เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขอบคุณครับคุณหมอ

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 16