หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 16

ผู้เขียน หัวข้อ: เสพสม บ่มิสม  (อ่าน 68600 ครั้ง)
คุณหมอครับ เคยมีคนบอกว่าคิมูจิ๊ตัวเองบ่อยๆทำให้สมองเสื่อม จริงรึเปล่าครับ
คุณหมอครับ เคยมีคนบอกว่าคิมูจิ๊ตัวเองบ่อยๆทำให้สมองเสื่อม จริงรึเปล่าครับ
ตอบคุณ ม.
ยังไม่มีข้อสรุปแน่ชัด อาจเป็นแค่ความรู้สึกชั่วขณะหรือเป็นจริงก็ได้ ทางที่ดีอย่าทำบ่อยๆก็แล้วกันครับ แต่ก็สงสัยเหมือนกันว่าถ้าเล่นคู่หรือหมู่จะรู้สึกแบบเดียวกันหรือเปล่า

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
คุณหมอครับ อาจารย์เคยบอกว่ายาอายุวัฒนะที่ดีที่สุดคือการมี sex จริงหรือเปล่าครับ ?

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
คุณหมอครับ อาจารย์เคยบอกว่ายาอายุวัฒนะที่ดีที่สุดคือการมี sex จริงหรือเปล่าครับ ?
เรียนคุณ ท. ยาอายุวัฒนะที่ดีที่สุดคืออาหารครบห้าหมู่และการออกกำลังกายสม่ำเสมอครับ มีความเชื่อว่ามีบ่อยจะสมองเสื่อม(คงไม่ถึงกับเสื่อม แค่โง่ขึ้น)หรือกระสุนหมดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขอบคุณครับ  เกย์แอบ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ยังไงก็...จะมาลองดูไหมครับ เกย์แอบ

ไม่ครับ เกรงใจ  เกย์แอบ

โวย

คุณหมอครับ

ไม่มีไรหรอกครับ

(ปั่น  ฮี่ๆ)

Las Noches Rubicundior
เรียนคุณ ท. ยาอายุวัฒนะที่ดีที่สุดคืออาหารครบห้าหมู่และการออกกำลังกายสม่ำเสมอครับ มีความเชื่อว่ามีบ่อยจะสมองเสื่อม(คงไม่ถึงกับเสื่อม แค่โง่ขึ้น)หรือกระสุนหมดครับ

มันหมดได้จริงๆเหรอครับ
แค่ความเชื่อครับเพราะตอนเด็กๆครูบอกว่ายังผลิตได้จนจะเผา

ตั้งแต่เริ่มมีจนถึงตายห่ามันจะผลิตออกมาเรื่อยๆครับ

ขอแก้ใหม่ ที่ว่าหมดคงหมายถึงหมดน้ำยาครับ

ฮิ้ววว

รู้สึกจู๋นี้จะได้รับความนิยมอย่างล้นหลามนะคะ เหลือบ

ทำไมเหรอพี่บุ๊ค

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 16