หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: เสพสม บ่มิสม  (อ่าน 68582 ครั้ง)
เรียนคุณหมอนพพพรครับ
            ผมแอบชอบผู้หญิงคนหนึ่งในบอร์ดนี้อย่างเปิดเผย (อ่าว) ผมควรทำยังไงครับ
ฆ่าปิดปาก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 โวย

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ฆ่าปิดปาก

ครั้งแรกที่หมอตอบถูก (แจ๋ว แจ๋ว)
ผมว่าถูกเค้าฆ่าปิดปากมากกว่า
คิดเหมือนกัน  ไอ้มืดหมี

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
หมอนพพรน่าไปดูงานหมอมนูของเว็บห้องตูมั่งนะ  ฮี่...

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คำเตือน: กระจู๋นี้ร้างมากว่า 120 วันแล้วนะ
ตั้งสติก่อนขุดกระจู๋นะจ๊ะ

ขอขุดหน่อยเหอะ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

(เห็นขาจรมาอ่านเลยกดเข้ามาดู)

มีอยู่ช่วงนึง แกชวน ด๊อกเตอร์ โอ มาช่วยตอบด้วย ไม่รู้มีใครเคยอ่านไหม
555

หมอโอ อ้ะ รึว่า หมอแมว (หมอแมวชื่อเล่นชื่อ โอ)

หมอนพพรน่าไปดูงานหมอมนูของเว็บห้องตูมั่งนะ  ฮี่...

อันนี้ก็โคตรฮา  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ก.ย. 2007, 12:57 น. โดย ซือเน... » บันทึกการเข้า

i'll walk until i find u.
คำเตือน: กระจู๋นี้ร้างมากว่า 120 วันแล้วนะ
ตั้งสติก่อนขุดกระจู๋นะจ๊ะ

มีเตือนอย่างนี้ด้วย  กร๊าก

ถามมาเลยนะครับเดี๋ยวแม่หมอมาตอบให้เองครับ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

แม่หมอครับ

คือว่าหนูเป็นเด็กชาวเขาอะครับ แล้วแม่หมอก็รู้ว่าเมืองเราเป็นเมืองท่องเที่ยวใช่มั้ยครับ
หมู่บ้านหนูก็อยู่ในแผนโปรโมท ประเทศไทยไม่ไปไม่รู้ แล้วนักท่องเที่ยวก็มากันเยอะใช่มั้ยครับ

GDP รวมประเทศส่วนหนึ่งก็มาจากหมู่บ้านผมนะครับ
แต่เรื่องการเมืองเนี้ย หมู่บ้านผมไม่เกี่ยวนะครับหมอ เค้าให้ใบกากบาทสีเทาๆ มาแต่เห็นว่าที่อื่นเค้าได้ใบกากบาท สีม่วงบ้าง สีแดงบ้าง แ้ล้วแต่กันไป
สงสัยขึ้นอยู่กับศรัทธามั่งครับแม่หมอ

อ๋อ หมู่บ้านผมมีสินค้าพื้นเมืองด้วยนะครับ เป็นอุตสาหกรรมในท้องถิ่น ที่เรียกว่า SMEs ใช่มั้ยครับหมอ
หมู่บ้านผมทำเครื่องปั้นดินเผาครับ เอาดินมาปั้นๆ เป็นเขียงเล็กๆ ปั๊มลายให้สวยงาม ขายทีละสี่อันครับ
เห็นคนอื่นเรียกว่า จตุเขียง ครับ

แต่ชั่งมันเถอะครับหมอ
คือว่าคืนนั้นครับ นักท่องเที่ยวสาวเปลี่ยวมาเที่ยวครับแล้วเราเกิดปิ๊งปั๊งกันกลางทางครับ
แล้วเราก็อะโบ๊ะจ๊ะมะ กันครับหมอ แต่ก่อนอะโบ๊ะจะม๊ะ สาวเจ้าเอา โคโดโมะ มาให้ใส่ที่ขาที่สามของผมครับ
บอกว่าป้องกันการท้อง บอกว่าให้ใส่ไว้อย่าถอด
ผมก็ใส่ไม่เป็นครับ จนสาวเจ้าต้องใส่ให้ครับ อายจังเลยครับหมอ ชาวเขาอย่างผมจะไปรู้จักได้ยังไงไอโคโดโมะ อะไรเนี้ย
รู้แต่ว่ารสสตอเบอร์รี่ครับ หวานกำลังดี
แต่จริงๆ แล้วผมชอบรสช๊อกโกแลตมากกว่านะครับ

เล่ามาเยอะแล้วอยากถามหมอว่า ผมจะถอดโคโดะโมะ ออกได้แล้วยังครับ เรื่องมันก็ผ่านมาหลายปีแล้ว
สาวคนนั้นคงจะไม่ท้องแล้วมั่งครับ แต่ผมก็กลัวเธอจะท้องอยู่นะครับ ผมเป็นผู้ชายนะครับ ผมต้องรับผิดชอบกับสิ่งที่ผมทำ
แต่ใส่ซ้อนกันเยอะๆ เนี้ย เลือดมันไม่เดินนะครับ อึดอัดมานานแล้ว

ด้วยรักและสืบพันธุ์
  ชาวเขาชาวเรา  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อุ๊ยยย  คริคริ
ตะไคร่ขึ้นแล้วมั้ง   อี๋~

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ขอบคุณสำหรับคำถามค่ะ เป็นคำถามที่ดีมาก

ขอตอบน้องชาวเขาชาวเรานะจ๊ะ การสวม โคโดโมะ ทุกครั้งเวลาที่ อะโบ๊ะจะม๊ะ
เป็นเรื่องที่ถูกต้องนะจ๊ะ ถือว่าสาวชาวกรุงนางนั้นเป็นตัวอย่างของชะนีแว้นต์วัยรุ่นยุคใหม่
ที่ไม่ใช่สวยใสไร้สติ แต่เปี่ยมไปด้วยความรับผิดชอบที่ลูกผู้หญิงอย่างเราควรเอาเยี่ยงอย่างมากค่ะ
แม่หมอ สนับสนุนค่ะอย่าให้ใครว่าเราได้ว่า ทำตัวอย่างนี้ยายไม่ว่าเหรอ สำเพ็งมากค่ะ
แอร๊ยยยยยยยยยยส์ ขอโทษค่ะแม่หมอนอกเรืื่อง แต่อดชื่นชมหล่อนไม่ได้ค่ะ

ที่มาเข้าเรื่อง โคโดโมะ ว่าจะถอดได้เมื่อไหร่แม่หมอแนะนำว่าแม้จะผ่านมาปีนึงแล้วร้องก็ยัง
ไม่ควรที่จะถอดออกนะจ๊ะ แรกอาจจะลำบากและทำอะไรไม่สะดวกแต่จากเหตุการณ์ที่เล่ามา
น่าจะชินการสวมโคโดโมะแล้ว เพราะหลักการทำงานของโคโดโมะคือการที่ต้องใส่ทั้งคู่ ถ้าฝ่ายชายถอดก่อน
ฝ่ายหญิงโอกาสที่จะท้องก็สูงมากค่ะ และยะงอาจได้ของแถม ไม่ว่าจะเรือล่มในหนอง โชคดีก็อาจจะ
จั่วไพ่ได้เอจถั่วดำ อุ๊ปส์ โพธิ์ดำค่ะแม่หมอสับสน ถ้าตอนนี้น้องฝ่ายหญิงก็ยังไมาถอดเนื่องจากน้องเค้า
มีสำนึกรักบ้านเกิดมาก กลัว ชิมิเคอะ จะไม่ปลอดภัย ถ้าน้องชาวเขาถอดออก โคโดโมะ จะส่งข้อมูลที่
เร็วยิ่งกว่าอินเตอร์เน็ตบอยแบนด์ 5 กิ๊ก กะ กาวน์ อีกนะคะ เมื่ออัพข้อมูลใส่ โคโดโมะ ของน้องผู้หญิงเรียบร้อย
โอกาสจากการสุ่มเลือกจากฐานข้อมูลที่จะทำให้น้องเค้าท้องก็มีสูงมาก

แม่หมอแนะนำว่า น้องเป็นลูกชาวเราตัวจริงความผิดชอบสูงลิบ น้องชาวเขาควรหาทางติดต่อคุณน้องผู้หญิงให้ได้
เพื่อที่จะได้รู้ว่าน้องเค้าถอด โคโดโมะ ไปรึยัง ส่วนถ้าน้องชาวเขาไปม ีอะโบ๊ะจะม๊ะ กับคนอื่นอีกก็ต้องสวมโคโดโมะทับอีก
เพราะข้อมูลของใครของมัน ไม่สามารถซิงโครไนซ์กันได้ ทีนี้มันจะลำบากตรงที่เกิดต้องถอดอันในแต่อันนอกยังถอดไม่ได้
ก็ต้องรอถ้าน้องชาวเขาคิดว่าต้องรับผิดชอบในฐานะที่เป็นชาวเรา ทนอึดอัดนิดนึงนะ ไม่งั้นน้องชาวเขาก็ควรจะคบและ
อะโบ๊ะจะม๊ะ ทีละคน อย่าเก็บแต้มทีละหลายคนนะจ๊ะ

รักนะ

แม่หมอ
ถามแม่หมอสิคะ แม่หมอศึกษาเรื่องนี้มาเป็นอย่างดี

แอร๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
 กร๊าก  กร๊าก
 กร๊ากกกก ไม่รู้มาก่อนว่ามันมี RF ID. ด้วย

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น

แม่หมอครับ

ตกลงผมจะเป็นชาวเขา หรือ ชาวเราดีครับ  หมีโหดดดด

แอร๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16