หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: TOT ทำตูแล้ว  (อ่าน 6794 ครั้ง)
ของผมใช้ tot  ธรรมดา  2000  ไม่เห็นแปลกเลย  โทรศัพท์แทบจะไม่ได้คุยเลยครับ  (จิงหรอ)  โวย

ก็ยังงง  ทำไมมันแพงแท้ฟ่ะ  กะจะติด adsl เลย  แต่สัญญาณมันมาไม่ถึง (บ้านนอกอย่างโหดอ่าครับ)
tot ธรรมดาคอนเน็คทีก็ 3 บาท ได้ 2 ชั่วโมง
2000 หารสามก็คอนเน็ค 333 ครั้ง ได้ 666 ชั่วโมง วันนึง 24 ชั่วโมงหารเข้าไปก็...

22 วัน 22 คืน!!
 ต่อเน็ตเข้าไปได้ยังไงจ๊ะ ขนาดนั้น

tot ธรรมดาคอนเน็คทีก็ 3 บาท ได้ 2 ชั่วโมง
2000 หารสามก็คอนเน็ค 333 ครั้ง ได้ 666 ชั่วโมง วันนึง 24 ชั่วโมงหารเข้าไปก็...

22 วัน 22 คืน!!
 ต่อเน็ตเข้าไปได้ยังไงจ๊ะ ขนาดนั้น

พอดีกะจะออนไลน์ แข่งกับ เซเว่น  อะครับผม

แบบว่า...  พอผมพัก  พี่ผมต่อ

พี่ผมพัก  แม่ผมต่อ

แม่ผมพัก  ผมก็ต่อ

ชั่งน่าสงสารคอมเครื่องนี้  จิงๆนะครับ
เคยแต่โดนเก็บค่าน้ำเกิน 2 เดือนค่ะ
คือประมาณว่าใช้ 11 ยูนิต คิดไปเป็น 20 ยูนิต น่ะค่ะ
 ง่ะ

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ใช้ ทรู หุหุหุ  ลันล้า
เห็นว่ากันว่า TOT โดนประจำ  ฮี่ๆ

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
บ้านโมนาก็ใช้ TOT นะ แต่เพิ่งยกเลิกไปเมื่อเดือนก่อน
ทราบแมแว่ มันจะบังคับให้ใช้ 12 เดือนจึงจะพ้นสัญญาทาส
ไหนๆ ก็จ่ายเยอะขนาดนั้นแล้วไม่เอาเป็น Unlimited ไปเลยล่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
TOT ของผมสบายไปเลย มันมีจดหมายมาว่า ให้ใช้ฟรี 3000 บาท ซะใจเลย กี่ปีจะหมดเนี่ย แต่ละเดือนใช้ไม่ถึง 120 ฿ ค่ารายเดือน 100 + ภาษี + ค่าโทรนิดหน่อย
ผมเช่าห้องเขาอยู่ เจ้าของ ติดโทรศัพท์ไว้ แล้วให้ลูกค้าจัดการเอง เจ้าของห้องก็ไม่ใช่คนอื่นคนไกล แม่รุ่นพี่ผมเอง
(3000 บาท เป็น ค่าประกันหมายเลข เขาคืนกันมาหลายชาิติแล้ว ห้องนี้เพิ่งได้คืนไม่กี่เดือนมานี้ tot มันเลยใช้หักค่าใช้จ่ายจาก 3000 บาท)

แต่มันมาจ่ายหนักที่เน็ตCSlox นี้สิ หมดเดือนละ 1284 ฿ รอ buddy ก็รอจนเหงือกแห้งแล้ว ยังไม่มาสักที
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ต.ค. 2006, 15:21 น. โดย today » บันทึกการเข้า
บ้านโมนาก็ใช้ TOT นะ แต่เพิ่งยกเลิกไปเมื่อเดือนก่อน
ทราบแมแว่ มันจะบังคับให้ใช้ 12 เดือนจึงจะพ้นสัญญาทาส
ไหนๆ ก็จ่ายเยอะขนาดนั้นแล้วไม่เอาเป็น Unlimited ไปเลยล่ะ

ก็ว่าพอหมดสัญญาทาสแล้วจะเปลี่ยนเป็นอันลิมิตน่ะ ฮือๆ~

ปล. พี่แอน ตอนนี้บุ๊คโดนจองจำอยู่ที่ทับแก้วว่ะ ค่ายเคมี ฮือๆ~

ผมก็ใช้ TOT  เกย์แอบ

อืดได้ใจเลย
 ง่ะ
ก็ว่าพอหมดสัญญาทาสแล้วจะเปลี่ยนเป็นอันลิมิตน่ะ ฮือๆ~

ปล. พี่แอน ตอนนี้บุ๊คโดนจองจำอยู่ที่ทับแก้วว่ะ ค่ายเคมี ฮือๆ~

วิ่งไปคณะเภสัช หาพี่ปีสาม (หรือสี่วะ) ชื่อกิ๊กได้เลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ปี4 แต่ไม่รู้ตอนนี้กลับบ้านนอกรึเปล่า คริคริ
หน้า: 1 [2]