หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: แค่เป็นเกย์ ถึงกับประหารชีวิต  (อ่าน 11831 ครั้ง)
ด่าใครเหรอครับ

พูดไม่ได้ในที่นี้ครับ แค่รู้สึกไม่เห็นด้วยกับระเบียบบางอย่าง ความเชื่อบางอย่าง เท่านั้น

ไม่ได้ด่าหมอนะ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
อ๋อ แล้วไป นึกว่าด่าเจ้าของกระทู้ครับ  กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมีรักกับหมอแมวไม่มีใครว่าไรชิมิเคอะ  หมีโหดดดด/

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ต่างศาสนา ต่างความเชื่อ

กฎต้องเป็นกฎครับ
ความรักต้องห้าม ข้ามเผ่าพันธุ์

อ๋อ แล้วไป นึกว่าด่าเจ้าของกระทู้ครับ  กร๊าก

รู้สึกหมอแมวจะเป็นเดือดเป็นร้อนแทนนะฮ๊าาาาา  ลันล้า

หมีรักกับหมอแมวไม่มีใครว่าไรชิมิเคอะ  หมีโหดดดด/

ใครจะว่าล่ะครับ  มีแต่คนสงสาร(หมอแมว) ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ต.ค. 2006, 22:46 น. โดย peeyaijanghohoho » บันทึกการเข้า

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา

อายุยังน้อยนะนั่น

Las Noches Rubicundior
รู้สึกหมอแมวจะเป็นเดือดเป็นร้อนแทนนะฮ๊าาาาา  ลันล้า
ใครว่าล่ะครับ กำลังจะบอกว่า  กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ละ ละ ละ .... ฮิ้ววว

แต่ว่าอ่านทุกทีก็สะเทือนใจทุกที ฮือๆ~

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
จขกจ. เป็นเด็กมหิดลฯ?

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
จริงๆ น่าจะคิดออกว่า ชีวิตมีค่ามากกว่าความเชื่อ

น่าจะรักชีวิตกันหน่อย เศร้า

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7

ความตายไม่อาจกั้น  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
น่าสงสาร  เคน เจ๊กัม สาม

รักสามเศร้า

หน้ามึน
จขกจ. เป็นเด็กมหิดลฯ?

ในรูปนั่นไม่ใช่บักแอ้ครับ 

กินรอบวง
ดีนะเปลี่ยนใจกลับมารัก ญ. แล้ว
หน้า: 1 [2] 3 4