หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่าน่ารักม้า  (อ่าน 14179 ครั้ง)
จุ๊บๆๆพี่เจ  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สังคมไทยเดี๋ยวนี้ มันเปนอย่างนี้แล้วหรอ
จิตใจวัดได้ถึงสันดาน
ขอบใจจิงๆๆ

เฮ้อ...มันวัดได้ถึงจิตใจของคุณต่างหากล่ะคะ
ปรับปรุงซะนะคะ การใช้ภาษาไทยผิดๆ น่ะ
พอไม่ได้ตามที่ตนเองต้องการก็ว่าคนอื่น

ช่วยไม่ได้ ใช้ภาษาไทยผิดๆ แล้วดันเข้าบอร์ดฟอนต์เองนี่นา แบร่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ต.ค. 2006, 19:23 น. โดย Furozang » บันทึกการเข้า

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

เฮ้อ...มันวัดได้ถึงจิตใจของคุณต่างหากล่ะคะ
ปรับปรุงซะนะคะ การใช้ภาษาไทยผิดๆ น่ะ
พอไม่ได้ตามที่ตนเองต้องการก็ว่าคนอื่น

ช่วยไม่ได้ ใช้ภาษาไทยผิดๆ แล้วดันเข้าบอร์ดฟอนต์เองนี่นา แบร่
มาเน้นตรงที่ควรเน้นให้ครับ

กระทู้นั้น มีโหวตลบไหมครับ  ไอ้มืดหมี

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 ชิ

ไม่ปลื้ม จบ

กรี๊ดดดดด ถ้าน่ารักกว่านี้จะโหวตให้แล้วนะเนี้ย  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ฮือๆ~ เสียดายเพิ่งเข้ามาอ่าน

ไม่น่ารักง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เข้ามาหาต้นตอคนขุด  เหลือบ

ปล. ถ้าพูดจาให้มันน่ารักกว่านี้หน่อยก็อาจจะโหวตให้ก็ได้  เอือม
หน้า: 1 2 3 4 [5]