หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: Death note ภาคฟอนต์  (อ่าน 30548 ครั้ง)

ยมทูตโจ๊ย ลันล้า

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight

โอ๊ยยยยย...

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

งบน้อย
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก
งานนี้มีเชือด
ไม่น่าจะตายดี  เกย์แอบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 กรี๊ดดดดด

ตายคาอกเจ๊โจ๊ย ง่ะ เหรอ

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
 กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 กร๊าก กร๊าก

กินรอบวง
 เหลือบ  ไม่อยู่แล้วเอากันใหญ่เลยนะครับ

น้องหง่าว..มีปัญหาอะไรกับเจ๊รึ   เอือม

เลวยั้นเงา
เหลือบ  ไม่อยู่แล้วเอากันใหญ่เลยนะครับ

น้องหง่าว..มีปัญหาอะไรกับเจ๊รึ   เอือม

เขียนชื่อใส่สมุดเลยเจ๊  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 โวย  เขียนชื่อพวกเมิงอ่ะ ดีไหม?

เลวยั้นเงา

แอร๊ยยยยย   กรี๊ดดดดด

เหลือบ  สังหรณ์ทีไร...ต้องมีตูเข้าไปเอี่ยวทุกที 

กรี๊ดดดดด

ตายคาอกเจ๊โจ๊ย ง่ะ เหรอ

เหลือบ  ถ้าอกตูแล้วมันทำไมเหรอครับน้อง?

ตูใส่เกาะอกแล้วมันไม่หลุดไปที่เอวก็แล้วกัน   เอือม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ต.ค. 2006, 01:42 น. โดย มีอิทธิพล » บันทึกการเข้า

เลวยั้นเงา
เหลือบ  ไม่อยู่แล้วเอาก้นใหญ่เลยนะครับ

ไรจ้ะนัท  อยู่ๆ มาพาดพิง  แล้วนัทมีปัญหาไรกะเค้ารึ...อ๊างงงงง (ฮี ถ้าเป็นผู้ชายล่ะเสร็จไปนานแล๊ว)

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ไรจ้ะนัท  อยู่ๆ มาพาดพิง  แล้วนัทมีปัญหาไรกะเค้ารึ...อ๊างงงงง (ฮี ถ้าเป็นผู้ชายล่ะเสร็จไปนานแล๊ว)

โวย ไม่ได้พาดพิงเลยค่ะ 

ไม่กล้า   โวย

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10