หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10

ผู้เขียน หัวข้อ: Death note ภาคฟอนต์  (อ่าน 30617 ครั้ง)
อรชอบหมอแมวค่ะ  หน้ามึน

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ง่ะ เออ

เอาใหม่ก็ได้

ไม่ได้คิดจีบกระเทยแล้วกัน  ชิ

พอใจยัง  โวย

เฮ้อ... เชื่อเช่นนั้นกันแล้วเหรอเนี่ย  ที่บ้านตูมาอ่านจะว่าไงฟะ

ชิ ความจริงเปิดเผย

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
 เหลือบ   

เลวยั้นเงา

เอือม หน้าบานแล้วยังจะ

Las Noches Rubicundior
ไปนอนก่อนนะคะ พรุ่งนี้มีหนุ่มหล่อมารับที่บ้าน  ลันล้า

อ๋า ~~ หมีอรเนี่ย  หื่น

Las Noches Rubicundior
หมีห์จริง ๆ   หมีโหดดดด

เลวยั้นเงา
อรบอกแล้วนะว่าอย่ามาๆๆอรอยู่บ้านคนเดียว  กรี๊ดดดดด

อรบอกแล้วนะว่าอย่ามาๆๆอรอยู่บ้านคนเดียว  กรี๊ดดดดด

เค้าอาจคิดมาปล้นก็ได้นะครับ

ระวังเป็นข่าวพาดหัวไทยรัฐนะ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
 เหลือบ  ใครบอกมันวะ  

เลวยั้นเงา

ยมทูตโจ๊ย ลันล้า

เป๋มาสองสามหน้าแล้ว ขอขุดกลับมาขำก่อน
กร้ากกก  กร๊าก

ตูใส่เกาะอกแล้วมันไม่หลุดไปที่เอวก็แล้วกัน   เอือม
หลุดไปที่ตาตุ่ม (อิอิ)

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
สวัสดีครับ หมีใส่เกาะอกไหมครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ง่ะ เออ

เอาใหม่ก็ได้

ไม่ได้คิดจีบกระเทยแล้วกัน  ชิ

พอใจยัง  โวย

แต่ผมอยากจีบพี่นะครับ  ยิ้มน่ารัก

เห้ยเป๋กันมาเยอะแล้ว วาดกันต่อเซ่

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
แต่ผมอยากจีบพี่นะครับ  ยิ้มน่ารัก

เห้ยเป๋กันมาเยอะแล้ว วาดกันต่อเซ่

บอสคิดใหม่คิดผิดได้นะ

เอ่อ คิดผิดคิดใหม่ซะ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10