หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ศุกร์ 13!!!!!!!  (อ่าน 20510 ครั้ง)
ไมพี่เก้อไม่ไปมินิมีตล่ะ  เกย์แอบ
สุขสันต์วันเกิดด้วยครับ   ขอให้ ไม่เจ็บ ไม่จน ครับ

นั่นดิ น่าจะไปมีทติ้งนะ  จะได้เห็นพฤติกรรม หมีห์จริงๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ต.ค. 2006, 00:57 น. โดย peeyaijanghohoho » บันทึกการเข้า

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
HBD  มีความสุข  ร่ำรวย สุขภาพแข็งแรง

เลวยั้นเงา
ดีใจกับวันแก่ค่ะ  พี่เก้อ  ยิ้มน่ารัก

ปลื้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ต.ค. 2006, 01:00 น. โดย ลั่นละท้อ » บันทึกการเข้า
ใจเย็นๆครับ  ง่ะ

ถ้ากดข้ามมา
ก็บอกอีกทีว่าวันนี้ไม่ใช่วันเกิดเรา  (อิอิ)

ยังไงก็ขอบคุณ คงหายไปหลายวันมั้ง
ไปอยู่เชียงใหม่สักครึ่งเดือน
ไม่รู้ที่นั่นมีเน็ตใช้กันไหม  กร๊าก

แล้วเมื่อวานก็ขออภัย มีคนไม่ให้ไปพอดี
(จริงๆขี้เกียจ ฝนตกเลยนอนซะงั้น)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ต.ค. 2006, 01:05 น. โดย เก้อ » บันทึกการเข้า

I ROCK , THEREFORE I AM
สสวก  ค่า  ^^
เอ่อ..  ฮือๆ~

I ROCK , THEREFORE I AM
จริงๆ ยัยกิ๊กบอกตั้งกะเมื่อวานแล้วว่าวันเกิดเอ็งน่ะ
บอกเสร็จแล้วตูไล่ให้มาเปิดกระจู๋ ไม่รู้เปิดไปหรือยัง
(ดาวเยอะ เก็บไม่ทัน)

แต่ก็ สสวก นะเก้อ ยิ้มน่ารัก กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สสวก.ครับท่านเก้อ การงานเจริญก้าวหน้าครับ  ลันล้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ใจเย็นๆครับ  ง่ะ

ถ้ากดข้ามมา
ก็บอกอีกทีว่าวันนี้ไม่ใช่วันเกิดเรา   (อิอิ)

ยังไงก็ขอบคุณ คงหายไปหลายวันมั้ง
ไปอยู่เชียงใหม่สักครึ่งเดือน
ไม่รู้ที่นั่นมีเน็ตใช้กันไหม  กร๊าก

แล้วเมื่อวานก็ขออภัย มีคนไม่ให้ไปพอดี
(จริงๆขี้เกียจ ฝนตกเลยนอนซะงั้น)

กินรอบวง
สุขสันต์วันเกิดครับ         
ขอให้มีความสุขมากๆ         

(อยากแนว)         
<a href="http://share.iannnnn.com/veebd.swf" target="_blank">http://share.iannnnn.com/veebd.swf</a>

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อะเก้อ ตูช่วย
(ตอนแรกว่าชมว่าเจ๋งวะ เกิดวันได้เท่ห์มาก)

HBDครับ ฮิ้ววว
 กร๊าก

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7