หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ศุกร์ 13!!!!!!!  (อ่าน 20490 ครั้ง)
สุขวันต์วันเกิดพี่เก้อค่ะ  ยิ้มน่ารัก
ขอให้มีคุณภาพคับจอไปเรื่อยๆ นะคะ
ขอให้ครีเอตงานได้ดีๆ
ไม่เกิดอาการสมองตีบ
ขอให้มีความสุขมากๆ  แป๊ะยิ้ม

/ตั้งกระจู๋แบบนี้พี่เค้าจะรู้มั้ยเนี่ย  (เหงื่อแตกพลั่ก)
อยากลอง  ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ตูก็อยากลอง หื่น

ขอให้ชนะครับเก้อ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ศุกร์สันวันสุข ครับ  ลันล้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ขอให้พี่เก้อมีความสุขกับหมีนะคะ  ลันล้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อรุณสวัสดิ์ครับ

Today you , Tomorrow me.

สสวก

(อ่านว่า สะ-สวก ครับ)

อยากมีอยากได้อะไรที่ดี ๆ ไม่เดือดร้อนคนอื่น ไม่ผิดกฎหมายและศีลธรรมก็ขอให้สมหวัง

งบน้อย
ศุกร์13 เล่าเรื่องผีกันดีกว่า
สสวก พี่เก้อด้วยครับ อยากได้อะไรก็ทำเอานะครับ หวังอย่างเดียวไม่ได้ ฮิ้ววว

ไม่ใช่จู๋เลขสวย
แต่ขอแปะไว้ซะหน่อย

เท่มากเลย ปีนี้มาตรงกะวันศุกร์พอดี  กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

HBD ด้วยคน

ถึงแม้เราจะรู้จักกันเป็นการส่วนรวมก็ตาม

แต่ก็ขอให้เจ๋งๆ เรื่อยไป  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
HBD.

สุขสันต์ทุกวันค่ะเก้อ

พัฒนาฝีมือต่อไป ผลิตงานดีๆ มาให้พวกเราดูกัน  (แจ๋ว แจ๋ว)
สุขสันต์วันเกิดครับพี่ เกย์ออก
สุขสันต์วันเกิดครับ คิดสิ่งใดดังใจหวัง
สุขสันต์วันเกิดครับพี่เก้อ  เจ๋ง

กินรอบวง
ผมว่ามีเฮ  :03:แน่ๆ งานนี้

กินรอบวง
เอ่อ ขอบคุณทุกๆคนมากครับ  เจ๋ง

ขอบคุณเดือนด้วย
แต่เอาวันเกิดเรามาจากไหนเหรอ
แน่ใจแล้วนะ  ว่าถูกวัน ง่ะ
คิดว่าศุกร์ 13 มันดูเข้ากับเราดีหรือเปล่า

ขอบคุณบักตั้งด้วย ที่มาบอก
ไม่ค่อยได้เข้าเลย คิดว่าล่มอยู่

ยัีงไงก็แล้วแต่ ขอบคุณมากครับ เย้ออ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ต.ค. 2006, 00:51 น. โดย เก้อ » บันทึกการเข้า

I ROCK , THEREFORE I AM
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7