หน้า: 1 [2] 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: Podcast  (อ่าน 16871 ครั้ง)
ส่วนตัวของผมคือ !!รำคาญ!!

โวย/

มีวิธีอื่นอีกมากมายที่ดีกว่านี้ในการทำให้คนจำเราได้นะครับ ยิ้มน่ารัก

อย่างนี้มันก็ทำให้จำได้เหมือนกัน แต่ในแง่ลบนะ

งบน้อย
ส่วนตัวของผมคือ !!รำคาญ!!

ยิ้มน่ารัก/

โวย โวย โวย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แล้วคนอื่นละครับ จะได้ไม่สรุปไปว่าผมคิดไปเอง ยิ้มน่ารัก

ตัวคิดไงเค้าคิดงั้นเหมือนกันแหละจ่ะ  เกย์ออก  คริคริ

เกย์ เกย์แอบ

งบน้อย
เค้าเป็น อะจ๊ากว๊ากแว๊กปลอมตัวมารึเปล่าคะ   หมีโหดดดด

อะแจ๊กแว้กว้ากต่างหาก

งบน้อย
อย่าทำให้งงสิเคอะ  โวย

อะแจ๊กแว๊กวิ๊ว ต่างหาก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เจ๊ดา ขุดจู๋นี้โลด
http://f0nt.com/forum/index.php?topic=5095.0

ฮี่ๆ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ขุดแล้ว

ปล. ไปสัปดาห์หนังสือกันมั้ย กรี๊ดดดดด
 ชิ ไม่ไปค่ะ
 ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ขุดแล้ว

ปล. ไปสัปดาห์หนังสือกันมั้ย กรี๊ดดดดด

ไปๆๆ มีวันไหนเหรอ  กรี๊ดดดดด

จะไปซื้อ แวนโก๊ะ , Bear wish, อีกเยอะแยะมากมาย

ไปๆๆ มีวันไหนเหรอ กรี๊ดดดดด

จะไปซื้อ แวนโก๊ะ , Bear wish, อีกเยอะแยะมากมาย

18-29 ตุลาคมนี้จ๊ะห์

(เอ..ละโว้)

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
มีวันไหน​ไม่​รู้​

​แต่ว่าดา​จะ​ไปวันพฤหัสนี้อ่ะ​  ​ไป​ด้วย​กัน​มั้ย​  ยิ้มน่ารัก
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6