หน้า: 1 2 3 [4] 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: Podcast  (อ่าน 16892 ครั้ง)
จ๊ากกกกก!!!!    อะไรเหรอครับ งง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ชอบ ...กราบ... มากกว่า

ดูเรียบร้อยกว่า จ๊ากกกก

อ่านแล้วนึกภาพ ตลกที่กระตุกแขนแหกขา แบบปั้มน้ำ จ๊ากๆ

เห็นแรกๆ ก็เฮฮา หลังๆ ฟุ่มเฟือย   หมีโหดดดด

...กราบ จ๊ากๆๆๆ...

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
จะเหมาหมดว่างั้น  เหลือบ
แม่ไม่ปลื้มนะ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
กรากๆ จ๊าบ
(เสียงเกาจั๊กแร้ แล้วอุทาน)
ปั่น  หมีโหดดดด

กราบ...

จ๊าก!!
แต่ตูเกลียดคำว่า กราบ พอๆกับ จ๊ากหว่ะ

เกลียดนะ ไม่ใช่ไม่ชอบ รำคาญ
สาธุ ไหว้
ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าจะพยายามทำอะไร

ทำไมต้อง จ๊าก

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
เห็นเรียน จุฬา ด้วยนะ สะกดด้วย ฬ จุฬา

น้องเขาน่าจะรู้ตัว เอาไปปรับปรุงแล้วนะ

ไม่ต้องช่วยกันย่ำก็ได้ครับ

งบน้อย
ตอนนี้น้องเขา จมล มาลาออกแล้วครับ พร้อมให้ลบ ID ทิ้งด้วย
(เหมือนใครคนหนึ่งซึ่งเราจำกันได้ดี)

แต่ตูไม่ลบครับ รอวันนึงเผื่อจะกลับมา

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เราดุกันเกินไปใช่ไหม น้องดำ
เอ้า...ซะงั้น
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6