หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 61

ผู้เขียน หัวข้อ: เกมอัจฉริยะข้ามปั่น  (อ่าน 211914 ครั้ง)

แล้วคำตอบตูละ  ฮือๆ~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ผิดครับ   เฉลย   นะครับ

ถุงยางอนามัย  ใช้ได้ครั้งเดียวครับ เท่ากับ 1
        ตรง  คืออาการไม่บิดเบี้ยว มีลักษณะเหมือนเลข  1
หัวเรือ คือ หัว ร.เรือ ครับ  มีลักษณะคล้ายเลข 0
บนบ้าน คือ ไม้โท ครับ มีลักษณะคล้ายเลย 2

มันคือ   1102  ครับ.....--

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จริงๆ ที่ตูทายว่า XX62 นี่ก็คือว่าหัวเรือน่าจะเป็นสระเอ ไม่ใช่กลมๆ นะ
(ไม่งั้นหัวเรือมันก็ต้องออกมาเป็น d มากกว่า o )

แต่จริงๆ ในหนึ่งโจทย์มันต้องห้าโอกันหน่อยซี่ อี๋~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เอือม

ผิดครับ เฉลย นะครับ

ถุงยางอนามัยกล่องมี 3 ชิ้นเท่ากับ 3
 ตรง คืออาการไม่บิดเบี้ยว มีลักษณะเหมือนเลข 1
หัวเรือ คือ หัวเรือมีธง ครับ มีลักษณะคล้ายเลข1
บนบ้าน คือ ไม้โท ครับ มีลักษณะคล้ายเลย 2

มันคือ 3112 ครับ.....--

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แต่ละโจทย์  เอือม  เอือม
จริงๆ ที่ตูทายว่า XX62 นี่ก็คือว่าหัวเรือน่าจะเป็นสระเอ ไม่ใช่กลมๆ นะ
(ไม่งั้นหัวเรือมันก็ต้องออกมาเป็น d มากกว่า o )

แต่จริงๆ ในหนึ่งโจทย์มันต้องห้าโอกันหน่อยซี่ อี๋~

พยายาม คิดว่ามันเป็นหัว  อย่าเหมารวม คอด้วยดิครับ พี่    (อิอิ)

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ค............................... กึ๋ยๆ
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2007, 10:28 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

ยิ่งดูยิ่งงง  (เหงื่อแตกพลั่ก)

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ยิ่งดูยิ่งงง (เหงื่อแตกพลั่ก)

อันนี้คือคำถามรึป่าวครับ.................................

งั้นเดี๋ยวคิดก่อนนะ    ฮิ้ววว

อันนี้คือคำถามรึป่าวครับ.................................

งั้นเดี๋ยวคิดก่อนนะ    ฮิ้ววว

ไม่ใช่ครับ . . .   หน้ามึน
 ยังจะตีเป็นเลขไม่อีกหรอเนี่ย

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
โจทย์ค่ะ

ฝรั่งตีลังการ้องเพลง
9215  ไอ้มืดหมี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ต.ค. 2006, 21:22 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โจทย์ค่ะ

ฝรั่งตีลังการ้องเพลง
6015
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2007, 10:27 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 61