หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 61

ผู้เขียน หัวข้อ: เกมอัจฉริยะข้ามปั่น  (อ่าน 211931 ครั้ง)
 ไอ้มืดหมี

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
6 6 6 7 ครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ใบ้หวย  หมีโหดดดด
7 0 6 6

ง่ะ
หก หก หก เศษหนึ่งส่วนสอง
ใบ้หวย  หมีโหดดดด
จะซื้อเหรอ  ฮิ้ววว

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
หก หก หก เศษหนึ่งส่วนสอง
แล้วจะกดปุ่มยังไงเนี่ย  เฮ้ย!?

กำลังโหลดข้อมูล .....
6.02 x 1023
คิดไม่ออก หน้าแตก

1503 ถูกแล้วครับ ไอ้มืดหมี

เฉลยคือ กลับ มะคา ก็ให้กลับคำว่ามะคา เป็นมาฆะ
ก็เป็นขึ้น 15 ค่ำเดือน 3 จบแล้ว ฮิ้ววว

(+2) ลุงหมูครับ

มีใครจะคิดโจทย์ต่อไหม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมกลับเป็น มาค่ะ  หน้าแตก

เย่ ปั่นได้ค่า  ลันล้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หูย...  กะลังจะตอบว่า 0315

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
กกกก
โจทย์ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
1111 งง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 61