หน้า: 1 ... 49 50 51 52 53 54 55 [56] 57 58 59 60 61

ผู้เขียน หัวข้อ: เกมอัจฉริยะข้ามปั่น  (อ่าน 211912 ครั้ง)
เป็นดัชชี่ แสดงละครเน่าๆ ช่องหลายสี หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ลูกตลกตกไม่ไกลต้น

Today you , Tomorrow me.
ก็ น้ำ รพีภัทร สัจกุล ไงครับ ไม่รุ้จักกันเหรอ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ที่ร้องเพลง สองใจ ด้วยหน่ะนะ ...

Today you , Tomorrow me.

คิดออกด้วยแหละ ได้ยินคำว่า ย่านน้ำ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ตีความออกมาได้แต่ก็งงอยู่ดี ว่ามันคืออะไร  ง่ะ

เอกขี่ยานน้ำ 

สำนวนครับ

ร้อยเอ็ด เจ็ด  ย่านน้ำ

เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
กรี๊ดดดด อันนี้ตอนได้เลยด้วย  กรี๊ดดดดด

เชียร์พี่รหัสผมด้วยนะครับ ผู้หญิงหมวยๆ ที่เป็นคนทำ lighting design  กรี๊ดดดดด
พี่เป๊บ สู้ๆ นะ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
กรี๊ดดดด อันนี้ตอนได้เลยด้วย  กรี๊ดดดดด

เชียร์พี่รหัสผมด้วยนะครับ ผู้หญิงหมวยๆ ที่เป็นคนทำ lighting design  กรี๊ดดดดด
พี่เป๊บ สู้ๆ นะ  กรี๊ดดดดด
พลัมแกล้งผิดหรือทำไปแล้วจริงๆ  เฮ้ย!?

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ตอบครับ  กรี๊ดดดดด  ยังไม่ตอนนะครับ แอร๊ยยยยยย น่ากลัวจัง  เกย์ออก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
คิดจะตอนเมื่อไหร่ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมจาจำรัยได้ผมแค่เด็กตัวน้อยอายุ12เองทำเป็นแต่อย่างเดียวแง่ ฮือๆ~
นึกว่า สรพงศ์ ชื่อเล่นว่า หนุ่ม

หนุ่ม สรพงศ์ ชาตรี   หน้ามึน

ปล. ข้างบนเป็นไรหรอคะ ??

จะทำอะไร ก็เชิญ..ก็เชิญได้เลยตามสบาย.~*
เป็นเด็ก
  รหัสลับเมื่อคืนนะครับ  "หน้าบ้านเคลื่อนที่"

เฉลย 0208  อี๋~

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 ... 49 50 51 52 53 54 55 [56] 57 58 59 60 61