หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 61

ผู้เขียน หัวข้อ: เกมอัจฉริยะข้ามปั่น  (อ่าน 211729 ครั้ง)
 ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ

เออลายตาดี
เล่นด้วยครับ........... ลันล้า

ถุงยางอนามัยตรงหัวเรือบนบ้าน       

ฮิ้ววว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
โห มีอะไรกันบนเรือเลยเหรอเนี่ย แล้วรุนแรงขนาด ขึ้นบนบ้านเชียว อืมมมมมมมมมมมม
 หน้ามึน         ง่ะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
โจทย์:

หน้าขึ้นบ้านจบหน้าลง

เฉลย 9713

หน้าขึ้น -> page up -> numpad เลข 9
บ้าน -> home -> numpad 7
จบ -> end -> numpad 1
หน้าลง -> page down ->  numpad 3

(อิอิ)

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ฮิ้ววว
ขอทวนคำถาม นะครับ   ถุงยางอนามัยตรงหัวเรือบนบ้าน   

พยายามเข้านะครับ ทุกคน  ลันล้า

ไอ้ตัวผมก็จะพยายามเหมือนกัน    เศร้า

โจทย์
Mister Short Foot 

(ไปเอาในรายการมา) อี๋~
21X2

ไม่ล่ะ

//ตัดหน้า เอาทีละคนเซ่  ชิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่แอน   ตอบของผมรึป่าวครับ

ถ้าใช่          ผิดนะครับ..... เอือม

ขอทวนคำถาม นะครับ   ถุงยางอนามัยตรงหัวเรือบนบ้าน   

3112

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
นั่นสิ (ของอีกคนนั่นรู้อยู่แล้วแหละ เพราะดูรายการ)

ผิดเหรอ เอาใหม่
ใบ้หน่อยดิ อี๋~

XX62

21X2

ไม่ล่ะ

//ตัดหน้า เอาทีละคนเซ่  ชิ

งง
แบะ แบะ

ล้อเล่นครับ           ผมก็ไม่รู้จะใบ้อย่างไงครับ....    ฮือๆ~

3112

อันนี้ก็ยังผิดอยุ่ครับ   ขนาดตั้งเอง แล้ว   ยังขำอยุ่เลย กับคำตอบ  3112
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ต.ค. 2006, 19:30 น. โดย jakkree » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 61