หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: HBDลุงพิษ  (อ่าน 12577 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดครับ  ลุงพิษ   ยิ้มน่ารัก
ขอให้เจริญก้าวหน้าในอาชีพการงานและครอบครัวนะครับ  ส่วนอยากได้สิ่งใดนั้นขอให้คิดและหาเอาเองเลยครับ  แล้วจะได้ดังหวัง   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
สสวก ค่ะ ยิ้มน่ารัก

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
มาช้าดีกว่าไม่มา  ฮิ้ววว

สสวก.ครับลุงป๋วย ขอให้อายุมั่น ขวัญยืน สุขภาพดีไม่ต้องพึ่งไวอากร้า มีเมีย รวย สวย และเซ็กซี่

(เมื่อไหร่จะทำบุญขึ้นเรือนหอใหม่  งง)

[ว่างให้เช่า]
สุขสันต์วันเกิดพี่ป๋วยนะคะ
ขอให้มีความสุขมากๆ นะคะ มีแฟนสวยๆเหมือนเจ๊หมี  ลันล้า

.....
ปล. โทษทีนะ ช้าไปหน่อย
ขอโทษอีกเรื่อง วันที่ไปมหิดล กิ๊กไปช้า พี่ป๋วยก็เข้าประชุมไปละ
ก็เลยไม่ได้เจอ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
สุขสันต์วันเกิดครับ
สุขภาพแข็งแรง

กำลังโหลดข้อมูล .....
HBDครับ
สุขสันต์วันเกิดนะคะลุงป๋วย  ยิ้มน่ารัก

คิดอะไรขอให้สมปรารถนาทุกอย่างค่ะ
ขอบคุณทุกๆ คนครับ .... ซึ้ง...  กรี๊ดดดดด

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
ขอบคุณทุกๆ คนครับ .... ซึ้ง...  กรี๊ดดดดด

กินรอบวง
HBD

สุขภาพแข็งแรง สูงๆนะคะ  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
HBD ครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
สสวก. ครับผม  ยิ้มน่ารัก

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
thanks krub :)

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
แอ๊นมาช้าไปรึปล่าว?

สุขสันต์วันเกิดนะคะ
อวยพรแบบพี่พีชละกันเนอะ
'คิดอะไรขอให้สมปรารถนาทุกอย่างค่ะ'

ยิ้มน่ารัก
 กรี๊ดดดดด น้องแอ๊นมาอวยพรด้วย

ลันล้า เหมือนแอ๊นเหมือนพีชค่ะ ลุงป๋วย
หน้า: 1 2 [3] 4