หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: HBDลุงพิษ  (อ่าน 12568 ครั้ง)
ขอบคุณด้วยนะคะ ทั้งแอ๊นและลั่นและพีชด้วยครับ ...  ฮี่ๆ

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
น้องแอ๊นมาอวยให้ด้วย
เป็นเกียรติสูงสุดยอดในสยาม ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฮ่าๆ
ขนาดนั้นเลย  (อิอิ)
แอ๊นคุยกับพี่เหรอ ว้าววว
(หยิกแก้ม)

โอ้ว นี่เรื่องจริงเหรอ นะนะนะ
(หยิกแก้ม)

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดด นะนะ
(หยิกแก้ม ... แคว่กกกก หน้าแตก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แอนนนนน ตลกจัง  กร๊าก

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
เขิลจังพี่แอนเนี่ย  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สุขสันต์วันเกิดย้อน 3 วันค่ะพี่ป๋วย
(ขอบคุณสำหรัีบคำแนะนำดีๆมากมายด้วย)
ขอให้ได้รับสิ่งดีๆกลับไปเหมือนกันนะคะ

ป.ล. เมื่อ2วันที่ผ่านมาอยู่ต่างจังหวัด  ฮือๆ~
ป.ว. มาช้ายังดีกว่าไม่มาเนาะๆ  ฮี่...

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
สุขสันต์วันเกิดค่ะลุง ยิ้มน่ารัก

ย้อนหลังนิดหน่อย ลันล้า

คำแก้ตัว :  :42:ไปสัปดาห์หนังสือมา เลยนอนขึ้นอืดอ่านหนังสือไม่ได้เข้าฟอนต์  ฮิ้ววว
แก๊.......แก่ แก่ขึ้นอีกปีและ
ขอให้มีความสุขละกัน  ยิ้มน่ารัก

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
ขอบคุณ นุช แนนและดาด้วยครับ...  ฮี่ๆ

สุขสันต์วันเกิดคะ  ยิ้มน่ารัก

ขอให้ทำอะไรก็สมหวังอย่างที่ตั้งใจนะคะ

สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง  ไม่มีศัตรู

แล้วก็มีความสุขตลอดไปคะ  ลันล้า

นานๆ จะเข้ามาที
HBD มีความสุข  รวยอยู่แล้วก็ขอให้รวยขึ้นไปอีกนะคะ

สุขภาพแข็งแรง แฟนสวย ๆ และเยอะ ๆค่ะ 

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 [4]