หน้า: 1 ... 24 25 26 27 28 29 30 [31] 32 33 34 35 36 37 38 ... 70

ผู้เขียน หัวข้อ: เทมเพลทนี้ มีอะไรใหม่  (อ่าน 233003 ครั้ง)
น่าจะเอาฟอนต์สุด ขึ้นมาเหนือแตกฟองนะ  เจ๋ง

กาก
เว็บฟ๐นต์อะไรมีห้องกีฬาด้วย กร๊าก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มีการปรับแต่งใหม่ด้วย  นะนะ

ตัวคนเดียว :]
ห้องกีฬา จะกลับมาบูมเหมือนเดิมแล้วนะครับ เรากำลังฟอร์มทีมกันนอกรอบ แล้วก็...
ใครได้อ่านข้อความนี้แล้ว รีบติดต่อมาด่วนเดี๋ยวตกข่าว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ห้องกีฬา จะกลับมาบูมเหมือนเดิมแล้วนะครับ เรากำลังฟอร์มทีมกันนอกรอบ แล้วก็...
ใครได้อ่านข้อความนี้แล้ว รีบติดต่อมาด่วนเดี๋ยวตกข่าว

กรี๊ดดดดด

แสดงว่าบิ๊กตกข่าวอะดิ 

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ตอนนี้กำลังกลับไปเตะบอล ซุ่มฟิตซ้อมอีกรอบและ
เตะทุกอาทิตย์ วันพุธ กับ วันเสาร์ เลยล่ะ

นี่ก็พึ่งซื้อรองเท้าฟุตซอลมาใหม่อีกคู่
แสดงว่าบิ๊กตกข่าวอะดิ 

ครับ ตกข่าว  ฮือๆ~

ปรึกษาหมอนพพรด่วนเลยนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่ใช่ตกขาวครับ  โวย

เสนอให้เอา โชว์แฟน ไปไว้ใน คมชพร รมหด ครับ

โอย ชื่อยาวโพดๆ  กร๊าก

กาก
ใช่ครับ เพราะแฟนที่ตูโชว์ ก็เป็น อดีตไปแล้ว  ฮือๆ~

ฮือๆ~

จะดีใจหรือเสียใจดี

อ้าว จริงเหรอ โวย

//เปลี่ยนช่องค้นหาด่วนเป็นของกูเกิ้ลแล้วครับ
เชื่อว่ามันฉลาดกว่าของ SMF แถมไม่หนักด้วย
แต่ต้องแลกกับการที่ถ้าจะต้องค้นหาในห้องที่กูเกิ้ลไม่เคยเจอ (เช่นนอกบ้าน หรือห้อง คมช)
ก็จะต้องไปคุ้ยแบบแอดวานซ์แทน (ลิงก์อยู่ข้างบนเหมือนเดิม)

อ้อ คุ้ยในกระจู๋ก็ยังอยู่นะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จะมาเปิดฤดูกาลฟุตบอลอะไรกันตอนเปิดเท๊อมมมค้าบบบบ โวย

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
หน้า: 1 ... 24 25 26 27 28 29 30 [31] 32 33 34 35 36 37 38 ... 70