หน้า: 1 ... 48 49 50 51 52 53 54 [55] 56 57 58 59 60 61 62 ... 70

ผู้เขียน หัวข้อ: เทมเพลทนี้ มีอะไรใหม่  (อ่าน 233025 ครั้ง)
เจ๋งดีนะ ชอบๆ  เจ๋ง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
โอเย่ เทสๆ ลันล้า

กดอีโมง่ายขึ้นแฮะ เย่ๆ เจ๋ง

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
โล่งตาาาาา ชอบบบบ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
กำลังจะไปทักพี่แอนว่า บอร์ดรวน  ฮ่าๆ ฮือๆ

อยากได้ชื่อกระทู้ไว้ที่ทุกโพสอะ
นัดชอบเปิดทีละหลายๆ หน้า แล้วก็งงว่านี่กระทู้ไหน ต้องเลื่อนไปดูข้างบนอีก

เงยหน้าไปดูบนแท็บก็ได้ กร๊าก
(เรื่องของเรื่องคือลบออกไปแล้ว หาไม่เจอแล้ว  ยาราไนก้า~)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ตรงข้อความในลายเซ็นต์ อันนี้สับสนอ่ะ
ว่าใช่คนนี้โพสตอบหรือเปล่า เวลาดูในมือถือตัวมันเล็ก อ้าวนี่มันลายเซ็นต์ของคนข้างบนนี่นา นึกว่าเขาโพสตอบ ไรงี้

ผมว่าตรงลายเซ็นต์นี่ เพิ่มพื้นสีเทาเข้มให้มันหน่อย หรือทำสีให้มันเห็นว่า จบคนโพสหนอ่ยได้ไหมอ่ะ
งงมะ  กร๊าก

ไม่งงๆ เจ๋ง
แต่ถ้าจะทำให้มันเด่นขึ้นก็จะยิ่งไปแย่งความลื่นของเนื้อหาอีกฉิบ
งั้นตูทำให้มันจางลงหน่อยละกันเนอะ ถ้าเอาเมาส์แหย่ค่อยชัด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ให้มันจางก็ได้ครับ เพราะตอนนี้มันมีแค่ เส้นแบ่งสีเทาเส้นเล็กๆบางๆกั้น ดูในมือถือ บางทีมองไม่รู้เลยว่ามีเส้น นึกว่ายังโพสกันไม่จบไรงี้  ฮ่าๆ ฮือๆ

อะ จางละ ลองดูๆ เจ๋ง

เดี๋ยววันนี้ถ้าอู้งานจะแก้ปุ่มจิตพิสัยให้คนเล่นในมือถือสามารถบวกลบได้ด้วยเด้อ

ไม่มีปุ่มดาวให้กดเหรอครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 กรี๊ดดดดด ดูดีดูเด่นโดดเด้งดึ๋งดั๋ง

ตอนนี้ windows chrome 24 ด้านซ้ายมือของ reply เวลาโพสต์ยาวๆ ชื่อคนเอย รูปโปรไฟล์เอย มันไปกองด้านล่างหมดเลยครับ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ปุ่ม Twitter, Facebook หายไปหมดเลยครับ

(ปล ดูจากคอมพ์นะครับ)

There's only one "Jack Russell"
แว้ก ตะกี้ไปแก้ไรมาวะ ฮ่าๆ ฮือๆ

ไม่มีปุ่มดาวให้กดเหรอครับ

มีครับมี ดาวกดง่ายกว่าเดิมด้วย

น่าสนุก อยากช่วยด้วยอ้ะ  (อิอิ)

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
หน้า: 1 ... 48 49 50 51 52 53 54 [55] 56 57 58 59 60 61 62 ... 70