หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18]

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอดาราตัวเป็นๆ จะขอลายเซ็นไหม  (อ่าน 64927 ครั้ง)
ยังไม่เคยขอลายเซ็นต์ดาราคนไหนเลยค่ะ  แต่อยากได้ของพี่ติ๊ก เจษฯ ชอบมาก

กร๊าก นั่นสิ

นี่ล่าสุดก็ลุงชมพู ฟรุตตี้

โอ... กรี๊ดดดดด  เวบเสร็จแล้วใช่มั้ยคะ
ยัง เศร้า

เพิ่งเริ่ม ไม่รู้เขาจะเอาหรือเปล่า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยัง เศร้า

เพิ่งเริ่ม ไม่รู้เขาจะเอาหรือเปล่า

ให้เจ๊โมนา  ยื่นข้อเสนอที่ไม่สามารถปฏิเสธได้ไปเลยสิคะ  กลัวอะไร คริคริ
ไม่เอ๊า กร๊าก

ไม่เอ๊า กร๊าก
เกย์แอบ  งั้นก็

สลับที่เดี๋ยวนี้!!! โวย
ถ้าเจออ๊อฟ...

อภิชาติรึเปล่าคะ  โห

แบบว่าดูข่าว เค้าหัวใจวายกระทันหัน ไปสวรรค์แล้ว  (เหงื่อแตกพลั่ก)

พนักงานบริษัท.
ยิ้มน่ารัก

ขอโปสเตอร์หน่อยซิ อยากได้ กรี๊ดดดดด

ถ้าเจอดาราตัวเป็นๆคงขอถ่ายรูป มากกว่าที่จะขอลายเซ็นครับ เพราะเวลาเอาไปยืนยันกับใคร เขาจะเชื่อภาพถ่ายมากว่าลายเซ็นครับ  ยิ้มน่ารัก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อยากเจอศิลปินดังๆแล้วบอกว่า ขอกีต้าร์หน่อยพี่ เอาไปทุบเสียดายแทน ฮิ้ววว

ถ้าเจอ พี่น้อย จะขอรองเท้า 1 ข้าง เอาไว้ฟาดปากเพื่อนเวลามันกวนตีนค่ะ   ปลื้ม
สวัสดีครับยินดีต้อนรับครับ ไปสมัครสาวกสิครับ ไปกระจู๋แนะนำตัวด้วยครับ
ไปอ่าน FAQS ด้วยครับ

ยินดีต้อนรับครับคุณเทือง มามะ มาเข้าวงจร ปั่น กันเถอะ
ขอโปสเตอร์หน่อยซิ อยากได้ กรี๊ดดดดด

ฮิ้ววว

Las Noches Rubicundior
อ้าว อยากได้จริงๆนะ  ไอ้มืดหมี

ถ้าเจอ พี่น้อย จะขอรองเท้า 1 ข้าง เอาไว้ฟาดปากเพื่อนเวลามันกวนตีนค่ะ   ปลื้ม

ด้วย ฮิ้ววว/

งบน้อย
หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18]