หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: a story of a silly bear  (อ่าน 9853 ครั้ง)
ไปเจอนิทานมาค่ะ
น่ารักมากเลย  กรี๊ดดดดด
ใครวาดไม่รู้ เลยไม่ได้ใส่เครดิตมา
แต่ว่า เรื่องเหมือนเขียนให้อรจัง  กร๊าก

ยิ้มน่ารัก ตอนแรกจะเอาใส่จู๋fwd mail แต่มันยาวเลยแยกมา

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

น่ารัก  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior

กร๊าก เชื่อแล้วว่าเรื่องนี้เขียนจากเรื่องจริงของหมี

ไม่ได้แปลว่าโง่นะยะ  โวย

อรขยันจัง  กรี๊ดดดดด

แนนว่า นิทานเรื่องนี้ต่างกับหมีอรตรงที่...

เจ้าหมี //
ระหว่างทาง เจ้าหมีเจอสิ่งต่างๆ แต่ก็ไม่รู้ว่านั่นคือความรัก จึงไม่ได้หยิบจับหรือรับความรู้สึกอะไรกลับมา

แต่หมีอร //
ระหว่างทาง หมีอรเจอคนโน้นคนนี้มากมายมาทักทาย หมีอรจึงได้รับความรู้สึกดีๆมากมายกลับมา
และหมีอรก็รู้ว่าแต่ละคนที่เข้ามานั้น แม้จะไม่ได้ร่วมเดินทางไปด้วย แต่ก็ช่วยให้ความอุ่นใจ  ยิ้มน่ารัก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
น่ารักจริงๆด้วย  กรี๊ดดดดด

ขำโพสพี่ไอซ์  (อิอิ)
ชอบโพสพี่แนน  ยิ้มน่ารัก

แต่หมีอร //
ระหว่างทาง หมีอรเจอคนโน้นคนนี้มากมายมาทักทาย หมีอรจึงได้รับความรู้สึกดีๆมากมายกลับมา
และหมีอรก็รู้ว่าแต่ละคนที่เข้ามานั้น แม้จะไม่ได้ร่วมเดินทางไปด้วย แต่ก็ช่วยให้ความอุ่นใจ  ยิ้มน่ารัก

ไม่จริง หมีอรจะจับกินหมดไม่มีพลาด  หื่น

ไม่จริง หมีอรจะจับกินหมดไม่มีพลาด หื่น

ที่แนนโพสต์นั่นก็โม้ไปเรื่อยแหละ (ในใจก็รู้ดีว่าหมีจับกินรักทุกคน  คริคริ)

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ถึงว่า.. ขัดกับความจริง

น่ารักมากครับ ยิ้มน่ารัก
พี่อรน่ารักมากครับ ยิ้มน่ารัก

ยิ้มน่ารัก เห็นด้วยค่ะ
ขอบคุณค่ะ  ยิ้มน่ารัก

จริงๆ

ขอบคุณค่ะ ยิ้มน่ารัก
ต้องทำความเข้าใจนิดนึงว่า ทุกคนต่างชม "นิทาน" เป็นเสียงเดียวกันนะจ๊ะ   ฮิ้ววว

Nothingness
ระบายสียุ่งเยิงมาก
แต่ดูอาร์ตๆดี  (อิอิ)

<3.
หน้า: [1] 2 3