หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครก็ได้ช่วยด้วย  (อ่าน 7945 ครั้ง)
พยายามจะเปลี่ยนชื่อมาหลายครั้งแล้ว แต่เปลี่ยนข้อมูลส่วนตัวไม่ได้  ฮือๆ~ โวย

มีปัญหาตรงที่ใส่รหัสแล้วมันบอกให้ใส่ใหม่ เพราะเราใส่ผิด ง่ะ

แต่พิมพ์ไป 20 กว่าครั้ง ทำไมมันไม่ถูกเลยสักครั้ง เอือม

พยายามจะเปลี่ยนมาหลายรอบแล้วแต่ก็ไม่สำเร็จ แบร่

ใครเคยเป็นแบบนี้ แล้วรู้วิธีแก้มาบอกหน่อยนะ  ฮือๆ~  กรี๊ดดดดด

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
ก็ใส่ให้ถูกสิ

ดูสถานะภาษาด้วย ว่าไทยหรือฝรั่ง

Today you , Tomorrow me.

ส่ง User and pass มาจ้ะ

เดี๋ยวพี่จะเข้าไปเปลี่ยนให้เอง  ลันล้า

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ก็ใส่ให้ถูกสิ

ดูสถานะภาษาด้วย ว่าไทยหรือฝรั่ง

ความจริงใส่ถูกแล้วคะแต่มันเป็นอะไรไม่รู้ใส่ไม่ได้จริงๆ ฮือๆ~
แล้วภาษาก็ดูแล้วว่าเป็นภาษาอังกฤษจริงๆ  เศร้า

เรื่องภาษาหรือเปล่าครับ
ตัวเล็ก ตัวใหญ่ capital letter

เป็นกำลังใจให้น้องตะพาบครับ  ยิ้มน่ารัก

งูเต็มบอร์ดแล้ว  ฮิ้ววว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
จริงๆ ไม่ต้องใครก็ได้หรอก
บอกพี่มาเลยน้องตะพาบจ๋าห์ เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณพี่แอนมากค่ะ  ลันล้า
เรื่องภาษาหรือเปล่าครับ
ตัวเล็ก ตัวใหญ่ capital letter

เป็นกำลังใจให้น้องตะพาบครับ  ยิ้มน่ารัก

ตัวเล็ก ตัวใหญ่ไม่น่าเกี่ยวนะคะ
เพราะเวลากด กดช้ามากๆ
ตัวเป็นพิมพ์ใหญ่จะกด shift ค้างไว้นานมาก
แล้วค่อยกดตัวที่จะพิมพ์
แล้วก็ปล่อย และพิมพ์ตัวอื่นต่อไปช้าๆ

มีปัญหาแค่รหัสผ่านใช้ไม่ได้หรือเปล่า
เดี๋ยวพี่จะได้ reset ให้ แล้ว จมล ไปบอก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีปัญหาแค่รหัสผ่านใช้ไม่ได้หรือเปล่า
เดี๋ยวพี่จะได้ reset ให้ แล้ว จมล ไปบอก

ใช่ค่ะแค่รหัสผ่าน
ถ้าแก้ไขได้จะขอบคุณมากคะ  ไหว้
ยิ้มน่ารัก

ช่วยกันเต็มที่เชียว ยิ้มน่ารัก
ตกลงเช็ค จมล ยัง หน้ามึน

ช่วยกันเต็มที่เชียว ยิ้มน่ารัก

เหลือบ  แหมมม นั่นสิ

ชักอยาก 14 อีกครั้ง   หน้ามึน

เลวยั้นเงา
พี่แอนเคยเลือกรหัสผ่านให้ผมด้วย คริคริ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
login เข้ามาไม่ได้ เลยยังไม่ได้เช็ค จมล  ไอ้มืดหมี
หน้า: [1] 2 3