หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: 33 เกมสยิว “- -  (อ่าน 70715 ครั้ง)
พี่มัม จะเป็นหมีโหดแล้ว   (แจ๋ว แจ๋ว)

กินรอบวง
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

โอ๊ย ฮา ...

กระต่ายโฉด !!!
ข้อฉาม  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไปเรียนก่อนนะ  เกย์ออก

แล้วจะมาเล่นต่อค่ะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เอ้ย ไมไปเร็ว เรายังไม่ไปเลย  ง่ะ

กระต่ายโฉด !!!

โดดเลย ยิ้มน่ารัก

ไปเซ็งท่าน

งบน้อย
พี่หมีไม่มา ส่งพี่กระต่ายมาแทน  ฮี่ๆ

นั่นแหละดี

ไม่ทันแล้วมัม  เดี๋ยวหูยานนะเฟ้ย

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ข้อสาม ให้พี่อรโพสต์แฟลชอวยพรวันเกิดมา 2 รูปแบบขึ้นไปค่ะ แลกกะ +1 2ครั้ง  ปลื้ม

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ง่ายว่ะ  ง่ะ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
เด็กนรกมีสองแบบซะด้วยสิ

ของแม็คอีก

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ข้อสี่เลยนะคะ  เผื่อเอาไว้
ให้พี่อรโพสต์รูปที่คิดว่าเซ็กซี่และโชว์ความเป็นหมีที่สุดค่ะ

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
เด็กนรก มีมากกว่า 2 แบบนะพี่ไอซ์
ประมาณ 4 แบบได้

(ใบ้ว่ามีแบบธรรมดา แบบเพลงหมีโหด แบบเพลงหลอน แล้วก็แบบของแมค)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

แหยะ กร๊าซซซซซซซซซ

ลันล้า สวัสดีครับ ชื่อเอนะครับ ขาวตี๋ ขี้เล่นไม่เล่นขี้ นิสัยดี ดนตรีเพราะ เงาะอร่อย ไม่ถ่อยนะครับ

ยิ้มน่ารัก

อ้วก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 18