หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18

ผู้เขียน หัวข้อ: 33 เกมสยิว “- -  (อ่าน 70714 ครั้ง)
สรุปว่าโจทย์ข้อ 7 เป็นของนานาไปนะครับ  เจ๋ง

ต่อไปถ้าตั้งโจทย์ให้ใช้ข้อความดังนี้

คำสั่งที่..... : เนื้อหาคำสั่ง
รางวัลล่อหมี : เนื้อหารางวัล

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
เอาหนุ่มๆมาล่อก็ได้นะคะ  กึ๋ยๆ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 ปลื้ม ขอบคุณค่ะ บวกให้ก่อนหนึ่ง ติดไว้อีกสองนะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
4. ให้หมีpost emotionทุกตัวที่มีในส่วนการตอบกระจู๋

ยังดี หมียังไม่ได้ตอบ
รางวัล : จะตอบปัญหาสุขภาพ1เรื่องในนามของหมีในMTHAI (แบบที่เคยทำให้ป๋าเลย์)  กรี๊ดดดดด

ตอบแล้วยังไม่ได้รางวัลจากหมอแมวค่ะ

เกย์ออก กร๊าก เกย์แอบ หมีโหดดดด หมีโหดดดด ลันล้า ฮือๆ~ เจ๋ง หน้าแตก ฮิ้ววว อี๋~ ปลื้ม (อิอิ) ง่ะ ฮี่ๆ กรี๊ดดดดด หื่น   แหยะ (เหงื่อแตกพลั่ก) ยิ้มน่ารัก (แจ๋ว แจ๋ว) อ้วก   ฮือๆ~ คริคริ

เรียงตามลำดับด้วย  ฮือๆ~

บอกมาสิครับ จะถามปัญหาสุขภาพอะไร  เกย์แอบ รออยู่
(เอาแบบที่ลงMTHAIได้นะ ประเภทรักเอเ-มาก ทำไงดี อย่างนี้ไม่เอา)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ต.ค. 2006, 00:19 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

เอือม ขอใช้สิทธิ์ พาดพิงครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
บอกมาสิครับ จะถามปัญหาสุขภาพอะไร  เกย์แอบ รออยู่
(เอาแบบที่ลงMTHAIได้นะ ประเภทรักเอเ-มาก ทำไงดี อย่างนี้ไม่เอา)
แก้ไขให้แล้วครีับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

ครีบผม  เกย์แอบ

เอือม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

กร๊าก

Las Noches Rubicundior
 (อิอิ)

โตขึ้นหนูจะเป็นมังกร เย่!
พี่หมีไม่อยู่อีกแล้ว ไปแคนนาดา

กินรอบวง
ถามเรื่องแม่ปวดแขนปวดขาได้ไหมคะ  หมีโหดดดด

ได้ครับ บอกเรื่องราวและเล่าอาการมาสิครับ พชรอร

ตกลงหมีจะรอรางวัลจากตาใหญ่ (ให้ยืดเวลา)
 หรือจะให้ผู้คุมกฏลงโทษครับ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ฮิ้วววววววววววว
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18