หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18

ผู้เขียน หัวข้อ: 33 เกมสยิว “- -  (อ่าน 70740 ครั้ง)
รอค่ะ

ถึงหมอแมวที่รัก ขออรถามอาการแม่ก่อนนะคะ (เอาเบอร์โทรมาดีกว่าจะได้โทรไปบอก) (อิอิ)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หมีห์เข้ามาฟ้องว่าพี่ใหญ่ไม่ยอมให้รางวัลสำหรับข้อ 6
พี่ใหญ่ครับ ว่ายังไง   เกย์แอบ
ทางผู้คุมกฏจะให้เวลาถึงวันพรุ่งนี้ก่อนเที่ยงคืน
ให้เอารางวัลมามอบให้หมีโดยด่วน มิฉะนั้นจะโดน หมี อม หัว   โวย
มิฉะนั้นจะถูกลงโทษ

และตามสัญญา หมีทำตามข้อตกลง ตาเคนหมวยจึงโดนลงโทษ ตามข้อตกลงที่หน้า 1 (-1) 

ตกลงหมีจะรอรางวัลจากตาใหญ่ (ให้ยืดเวลา)
 หรือจะให้ผู้คุมกฏลงโทษครับ

หวายยยยยย หะหะพี่ใหญ่มาแว้ว  โห เกือบโดนหมีอมหัวแล้ว 

แหม คิดถึงพี่ใหญ่กันจัง ง่ะ  พอดีไปทำงานปากช่องเพิ่งกลับ เดี๋ยวจะรีบทำให้เดี๋ยวนี้แหละครับบบบบ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา

แหม คิดถึงพี่ใหญ่กันจัง ง่ะ  พอดีไปทำงานปากช่องเพิ่งกลับ เดี๋ยวจะรีบทำให้เดี๋ยวนี้แหละครับบบบบ
จากปากช่องมา เจ้าลืมสัญญา  สองเราเมื่อสายัณห์.........

แค่ไปปากช่องนี่ ลืมสัญญาเลยใช่ไม๊ โวย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอแมวเปี๊ยนไป๋  (เหงื่อแตกพลั่ก)

there are no regrets in life, just lessons . .

หวายยยยยย หะหะพี่ใหญ่มาแว้ว  โห เกือบโดนหมีอมหัวแล้ว 

ของฝากล่ะครับพี่ใหญ่  หมีโหดดดด น้อยหน่าที่กลางดงอ่ะ  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ของรางวัลล่าพี่ใหญ่  กรี๊ดดดดด

หมี แอน นี่เอง  อิอิอิ

ความฝันที่ยังตามหาไม่เจอ
 ไอ้มืดหมี อะไรครับพี่

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
จากปากช่องมา เจ้าลืมสัญญา  สองเราเมื่อสายัณห์.........

แค่ไปปากช่องนี่ ลืมสัญญาเลยใช่ไม๊ โวย

แหมไม่ลืมสัญญาหรอกตัวเอง  รอเค้าแปลงเพศเสร็จก่อนดิ แล้วค่อยมาต่อกัน

ของฝากล่ะครับพี่ใหญ่  หมีโหดดดด น้อยหน่าที่กลางดงอ่ะ  หมีโหดดดด

อยากได้จริงปล่าวครับ  ผ่านทุกอาทิตย์นะ  ไว้รอให้น้อยหน่าเพชรปากช่องออกผลดีกว่าครับ  ลูกนึงใหญ่ประมาณหัวเด็ก  หนักเกือบโล  พอกินแล้วจะไม่อยากกินน้อยหน่าอื่นอีกเลย(ตังค์หมดเพราะน้อยหน่าเพชรปากช่อง)

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ของรางวัลล่าพี่ใหญ่  กรี๊ดดดดด

แหมทวงจัง  อยากได้ก็จัดให้  ฝีมือของมือสมัครเล่น ไม่สวยไม่ว่ากันนะ

อันนี้กระดิกเร็ว

อันนี้กระดกช้า

อันนี้กระดกช้าสุดๆ

เชิญเลือกเอาตามสบายครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 พ.ย. 2006, 04:32 น. โดย peeyaijanghohoho » บันทึกการเข้า

ดีไม่นั่งน้ำลายยืดไปด้วย
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

กินรอบวง
ดูไปดูมามันสยองยังไงไม่รู้แฮะ
ชอบบบบบบบบบบบบบบบ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

+ 1 พี่ใหญ่ กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

นมดุ๊กดิ๊ก
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18