หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: Bleach  (อ่าน 11849 ครั้ง)
 :05:อ่ะ ขอโทษครับไม่ได้ค้นก่อนเลยไม่รู้ว่ามีคนโพสไปแล้ว
เลยไม่ได้อ้างอิง โทษทีครับ
ลิงค์สำหรับแบบเป็นอนิเมะนะครับ
http://www.adc-distro.com/
อ่ะ ลืมค้นอีกแล้ว ซวยแล้วตู ฮือๆ~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
สวัวดีค่ะ
เป็นสมาชิกใหม่นะคะ
เจอหัวข้อนี้ถูกใจมากเลย  (แจ๋ว แจ๋ว)
เราชอบอ่านการ์ตูนทกๆเรื่อง
ยังไงก็ฝากตัวด้วยค้า  กรี๊ดดดดด

ถึงรู้ว่าผิดแต่ฉันก็จะทำ
เพื่อเธอที่รัก
เพื่อเธอคนเดียว
-+-+-+-+-+-+-+-+-
แอร๊ยยย

แหยะ

แอบหื่นกระดี๊กระด๊า

กินรอบวง
ประกาศ: สาวกใหม่ที่เพิ่งสมัคร.....

สาวๆ มาทางนี้ๆ   ลันล้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
คือ ดีมั้ย ถ้าดียังมีของนารุโตะอีก  ปลื้ม

http://groups.msn.com/NarutoMangaReturns/

ตอนล่าสุดเศร้า  ฮือๆ~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
การ์ตูยขึ้นราคาเป็น ๔๕ บาทแล้วนะครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
การ์ตูยขึ้นราคาเป็น ๔๕ บาทแล้วนะครับ

โวย อะไรเนี้ย ไม่ยอม

รวมเล่ม หรือว่า บูมครับ  โวย

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
รวมเล่มครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

ปฎิวัติเลย แบบนี้  โวย

การ์ตูนราคาเท่ากับข้าว 2 จานแล้ว  โวย

ปิดกั้นจินตนาการเด็กๆ  โวย

ออกไปๆๆๆๆๆ  โวย

นโยบายต่อไป  จำกัดอายุคนซื้อครับ
        ตามด้วย   กำหนดระยะเวลาการขาย
                        ห้ามมีโฆษณา
                        ห้ามโชว์ปกหนังสือ
                        ห้าม.......ห้าม.....ๆๆๆๆๆๆและห้าม   หน้ามึน

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ

ห้ามอ่านในที่สาธารณะ

ห้ามซื้อมาอ่านเกิน 5 เล่ม

ห้ามชุมนุมคุยเรื่องการ์ตูน เกิน 5คน

ชิ ชิ ชิ

บลีช ไม่เคยอ่านแฮะ ไม่ชอบลายเซ็นกับเนื้อเรื่อง
ใช่เรือ่งที่มันมีปลดปล่อยสวัสดิกะหรือป่าว  งง
บลีช ไม่เคยอ่านแฮะ ไม่ชอบลายเซ็นกับเนื้อเรื่อง
ใช่เรือ่งที่มันมีปลดปล่อยสวัสดิกะหรือป่าว งง

โอยยย มีคนไม่ชอบ BLEACH ด้วยเหรอเนี่ย  กร๊าก
เป็นการ์ตูน 1 ใน 5 เรื่องที่ออกแบบตัวละครและคาแรคเตอร์อย่างเทพ
ต่อไปคงมีฟิคเกอร์ออกมาขายมากมาย

แต่ตัวละครผู้หญิงน้อยไปหน่อยนะ  ฮิ้ววว

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
หน้า: 1 [2] 3