หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: แฉหมี....  (อ่าน 70169 ครั้ง)
เราเลือกคนนะ ลันล้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เราเลือกคนนะ ลันล้า

ขนาดเลือกแล้วนะ หมีโหดดดด ทำไมรู้สึกเหมือนกับว่าจะโดนกันทุกคนเลยล่ะ (เหงื่อแตกพลั่ก)
หรือว่าเราตาฝาดหนอ เฮ้ย!?

.V.+ busy_boy .V.+
 เหลือบ เหลือบ เหลือบ ยุ่ง
มีตูนใหม่ไม่ให้ยุ่งอ่านละ

ใช่  :07:ดูซิขนาดขี้เหร่อย่างพี่ยังโดน กินเอ กับ หมอแมว ก็พอแล้ว

เลือกที่จะเอาหมดทุกคน  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เหลือบ เหลือบ เหลือบ ยุ่ง
มีตูนใหม่ไม่ให้ยุ่งอ่านละ

ใจเย็นนะ {หมีโหด}นะ

เอ้อ  เดี๋ยววันจันทร์จะเอาเรื่อง Rose Hip Zero ไปให้อ่านนะ แต่ช้าแต่  ลันล้า

ซื้อแล้วย่ะ  ชิ

หน้าแตก
ว่าแต่ออกทีเดียว 2 เล่มเลย  ผลาญทรัพย์ทีีละมากๆ   ง่ะ

แล้วมันจะหายหัวไปอีกครึ่งปี ไอ้มืดหมี

แค่นี้แกก็น่ารักจะตายอยู่แล้ว ไอ้ปาล์มเอ๊ย ยิ้มน่ารัก

หลงสเน่ห์เค้าแล้วใช่มั้ยล่ะ  เกย์แอบปิ๊ง

เขาไม่หนวดหล่อเหมือนเฟิร์นเหมือนจั๊วนะ
แล้วมันจะหายหัวไปอีกครึ่งปี ไอ้มืดหมี

จะไปทักมันทำไม  เดี๋ยวมันรู้ตัว  ขี้เกียจรอนาน   ฮือๆ~

จะว่าไปก็ออกที 2 เล่มเหมือนเรื่องโชริวเด็นเลย  แต่ก็รอไม่นานเท่าไหร่นะ หมีโหดดดด

ว่าแต่เอาเล่ม 3 ไปให้อ่านแล้วใช่มั๊ย  เกย์แอบ

ขุด!!!!!

นี่ หมีเล็ก เองนะคะ
เนื่องจากไม่สามารถ log out ออกมาได้ เลยเอาชื่อ หมีมาซะเลย

มาแฉค่ะ หลังจากไม่ได้แฉมานาน

วันนี้ 2 หมีไปเดินโลตัสมาค่ะ ไปซื้อของใช้เข้าบ้าน
เดินๆหมีก็แวะแผนกเครื่องสำอางค์ค่ะ

ช่วงนี้หมีจิตตกเพราะว่า หลังจากกลับจากการไปเที่ยวเกาะกูดผิวหน้าก็เหียกขึ้นมาซะเฉยๆ
เป็นผลมาจาก ที่เกาะใช้น้ำบาดาลค่ะ

ใช้น้ำบาดาลล้างหน้าตั้ง 3 วัน หน้าก็เลยมีิสิวๆ ด่างๆ ดำๆ
(หมีบอกว่า เมื่อก่อนผิวชั้นเนียนนุ่มดั่งกำมะหยี่!)

หมีเลยจะทาอะไรก็ได้มาบำรุงผิวหน้าให้ "งด"งาม ดังเดิม
แล้วตาก็เหลือบไปที่ครีมเภสัชค่ะ
ก็ยืนปรึกษากันซักพัก ก็เลยซื้อมาลอง

แบบนี้ๆ

หยิบปุ๊บ หมีก็เปิดกล่อง หยิบขวดครีมออกมาดมๆ
แล้วหมีก็ร้อง

ว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เพราะหมีจะดมกลิ่นครีมค่ะ เลยเปิดขวด
แต่มันไม่ได้กลิ่น หมีเลย "บีบ"
ทำให้ครีมพุ่งเข้าจมูกค่ะ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

คงไม่ต้องบรรยายสภาพนะคะ
เหมือนคนขี้มูกไหลเป็นสีขาวๆ
น่าเกลี๊ยด น่าเกลียด  อู้ย..

อีกหน่อยรูจมูกหมีคงนุ่มดั่งกำมะหยี่แน่นอนค่ะ (สูดไปซะลึกถึงสมอง)

ปล. ตอนแรกหมีบอกว่าถ้าจะมาแฉก็อย่าไปบอกเค้าว่าซื้อเภสัชนะยะ
ให้บอกไปว่าซื้อ ครีมวิกตอเรีย ซีเคร็ด งี้ เดี๋ยวเค้ารู้หมดว่าใช้ของถูก  ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พ.ค. 2009, 20:47 น. โดย หมีโหด* » บันทึกการเข้า

อ่าว บวกหมีไปแล้ว  กร๊าก

กร๊าก วิคตอเรีย ซีเคร้ด

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
เคยเหมือนกัน เป็นขวดครีมอาบน้ำ เลือกอย่างเมามัน
บีบๆ แล้วกลิ่นหอมจะพุ่งออกมา

จนมาถึงขวดสุดท้าย

บีบเบาๆ กะจะสูดกลิ่นหอม
แต่มันพุ่งเข้าจมูก
แสบก็แสบ เลอะก็เลอะ อายก็อาย

ไม่ไปโลตัสสาขานั้นตั้งหลายอาทิตย์

มาทักทายเพื่อนร่วมชะตากรรม  หมีโหด~/
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16