หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9

ผู้เขียน หัวข้อ: Halloween'day มาหลอกกันเถอะ!!  (อ่าน 28251 ครั้ง)
เจฟครับ พ่อ...........................................

สบายดีใช่ไหมครับ

พี่ ทาทานัท

กินรอบวง
วันฮัลโลวีนวันที่เท่าไหร่เหรอคะ จำไม่ได้

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
เลยมาวันนึงแล้วจ่ะ น้องลินซังกัม
ภูกระดึงมาวันนึงแล้วงับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เลยมาวันนึงแล้วจ่ะ น้องลินซังกัม

หนูไม่ใช่กัมส์ค่ะ เกย์แอบ

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
ภูกระดึงมาวันนึงแล้วงับ

เอ้า... ฮาเขาหน่อย  หน้ามึน

(ภูกระดึงอยู่จังหวัดเลย  กร๊าก)

Today you , Tomorrow me.
เอ้า... ฮาเขาหน่อย  หน้ามึน

(ภูกระดึงอยู่จังหวัดเลย  กร๊าก)

ภูกระดึงอยู่สกลนครไม่ใช่เหรอครับ  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ภูกระดึงอยู่ภูพานครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อยู่สกนนครไม่ใช่เหรอครัย  โห

กินรอบวง
http://www.gotoloei.com/index.php?option=content&task=view&id=89&Itemid=2

ถ้าผมจะชวนไปภูกระดึง มีใครสนใจมั้ยครับ

Today you , Tomorrow me.

ฮิ้ววว/

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สนใจค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ไปหาลุงอ๋าห์กัน  หมีโหดดดด

ปล. เคยขึ้นภูกระดึวหนนึง  ยังติดใจอยู่เลย สุดยอดมากๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 พ.ย. 2006, 23:31 น. โดย i-Palm » บันทึกการเข้า

พี่ ทาทานัท

เหลือบ............

ใครสั่งให้รื้อวะ!!!!    โวย

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9