หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาการบ้าน  (อ่าน 6743 ครั้ง)
แผ่นพับธรรมดาขนาดตัวอักษรธรรมดาเพราะเวลาอ่านเขาคงใส่แว่นครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ถามการบ้านครับ
จะทำสมุดคู่มือเบาหวานของโรงพยาบาล อยากทราบว่าจะทำรูปเล่มเป็นแบบไหนครับ
กลุ่มผู้ใช้ คือผู้ป่วยเบาหวานอายุ50-80ปี มาตรวจเลือดเดือนละครั้ง

หมีโหดดดด/ ถามจริงๆนะเออ ใครมีสมุดเบาหวานที่บ้านเอามาให้ดูหน่อยสิ

ขนาดA5 กำลังดีครับ ตัวอักษรใหญ่ๆหน่อย

ทำตารางเรียบ ๆ ช่องน้อย ๆ ใหญ่ ๆ ครับ

งบน้อย
ถามการบ้านครับ
จะทำสมุดคู่มือเบาหวานของโรงพยาบาล อยากทราบว่าจะทำรูปเล่มเป็นแบบไหนครับ
กลุ่มผู้ใช้ คือผู้ป่วยเบาหวานอายุ50-80ปี มาตรวจเลือดเดือนละครั้ง

หมีโหดดดด/ ถามจริงๆนะเออ ใครมีสมุดเบาหวานที่บ้านเอามาให้ดูหน่อยสิ

หมอแมวไม่เห็นบอกรายละเอียดเลยนาครับ ว่าต้องการทราบอะไรบ้าง เช่น ชื่อ นามสกุล อายุ เพศ(พวกอันนี้ต้องมีอยู่แล้ว) วันนัดตรวจ การแพ้ยา ฯลฯ

แต่ถ้าเป็นรูปเล่ม  พี่ใหญ่ว่าผู้ป่วยอายุมากแล้ว  ควรเป็นหนังสือขนาดไม่ใหญ่นัก เผื่อจะได้พกง่าย  ตัวหนังสือใหญ่หน่อย เผื่อเวลาอ่าน แล้วก็ ทำให้มีสีเรียบๆ แต่เด่นให้เห็นง่ายๆครับ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
หน้า: 1 2 [3]