หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋สะกดจิต  (อ่าน 7669 ครั้ง)

มองตรงกลาง
ใครมองได้เกิน1นาทีแล้วไม่งง เก่ง  โวย
 กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
แค่รูปเดียวผมก็เวียนหัวแล้วครับ
มึนครับ หมอแมว

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
 กร๊ากกกก

ตาลาย  ไม่ล่ะ

<3.
มึนๆงงๆค่ะหมอแมว เฮ้ย!?
ผมเริ่มง่วงแล้วครับ หน้ามึน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
งงตั้งแต่ 10 วิแรกแล้วครับหมอ
มันตั้งแต่สิบวิแรกแล้วค่ะ  ฮือๆ~

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 อ้วก    งง  ครับ  งงว่า  ทำไม ต้อง ขยับเฉพาะหน้าอก งง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ผมจะอ้วกแล้วครับ อ้วก

งบน้อย
ทนได้แค่ 2 วินาทีก็แทบอ๊วกแล้ว

มึนครับ ผมแทบอ้วก อ้วก
อุบาทว์ ฮิ้ววว
เพื่อการทดสอบจิตแข็ง เลยลองตั้งเป็น Desktop Background ดูครับ

(นมมันเต้นได้จริงๆ ด้วยนะ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1] 2 3