หน้า: 1 ... 192 193 194 195 196 197 198 [199] 200 201 202 203 204 205 206 ... 212

ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่หัดใช้แมค  (อ่าน 815487 ครั้ง)
รอเคลียบัตรเครดิตได้หมดแล้วเจอกัน  กร๊าก

เย้

เพิ่งซื้อ iMac ยีบเจ็ดนิ้วมาครับ
เป็นรุ่นกากสุด แต่เพิ่ม Fusion Drive ไปเป็นหนูทดลอง
และต่อ Apple Care เรียบร้อยแล้ว

สั่งไปเมื่อ 18 ธ.ค. แต่ได้มา 18 ม.ค. ก็เดือนนึงพอดี หน้ามึน
แต่เพิ่งกลับมาจากเขาใหญ่ เลยเพิ่งได้เปิดเครื่องตะกี้เองครับ กำลังเห่อเลย กรี๊ดดดดด

อ้อ ลง Adobe CS6 ไวมาก โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กรี๊ดดดดด ของเขาแรงจริง

Reading Learning & Sharing
ขายต่อเมื่อไหร่ กรี๊ดดดดด

อ้าว นึกว่าพี่โก้ น้องดำ

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
อยากได้ๆๆ กรี๊ดดดดด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อย่าเอาไปโยนลงโถส้วมนะ

กาก
ขอถามหน่อยค่ะ ไม่รู้ถูกจู๋มั้ย
พอดีจั๊วสนใจจะซื้อ ipad อะค่ะ
แต่ติดที่ว่าไม่รู้จะซื้อ mini หรือว่าตัว retina display ดี
แค่อยากได้ไว้เล่นขำๆ เผื่อสไกป์นอกบ้านไรงี้อะค่ะ
จริงๆตัวมินิก็ดูเบาและเล็กดี แต่ก็ไม่รู้ว่าตัว ipad ปกติฟังก์ชั่นมันดีกว่าเยอะมั้ยอะค่ะ

ช่วยตัดสินใจหน่อยนะคะ ขอบคุณค่า  กรี๊ดดดดด ไหว้

there are no regrets in life, just lessons . .
ลองอ่านจู๋ข้างๆ (ipad +tablet) โลด
มิ้นเพิ่งมาถามอยู่พอดี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ipad mini เล็กกว่าอย่างเดียวครับ นอกนั้นทำงานได้เหมือนกันหมดเลย

ขอบคุณค่าทั้งพี่แอน ทั้งไอซ์เลย +  กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
ใช้เมจิกเมาส์แล้วไม่ถนัดเลยครับ ง่ะ
อยากขายทิ้ง มีที่ไหนขายได้มั่งไหมครับ ที่ไม่เรื่องมากอ้ะ

ทั้งเมจิกเมาส์กับคีย์บอร์ดไร้สาย โคตรกากอ้ะ  อี๋~
คีย์บอร์ดตูเอาแบบมีสายมา สบายใจขึ้นมาหน่อย กร๊าก

ดีแล้ว ไม่งั้นได้ขายต่อแน่ๆ  กร๊าก
แต่ตูชอบคีย์บอร์ดไร้สายนะ  ชิ
หน้า: 1 ... 192 193 194 195 196 197 198 [199] 200 201 202 203 204 205 206 ... 212