หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 110

ผู้เขียน หัวข้อ: มาหยาบกันดีกว่าไอ้แสด!!  (อ่าน 315078 ครั้ง)
 (อิอิ)  ไม่นะนัทตี้ อย่าหยาบกับผู้หลักผู้ใหญ่

มันไม่ดี  โวย

เลวยั้นเงา
หนังหมีห์

หยาบสุดได้แค่นี้น่ะครับ
ต้องขออภัย  เอือม

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ถ้าโดนด่าไอ้หน้าหนังหมีนี่
ขอลาบวช

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พวกนี้นี่หมีจริงจริง
ทำไมเร่ ด่าคนอื่นแรงจัง
กฏเค้าบอกว่า ด่าพองาม นะ

ง่ะ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ผมขอโทษครับ
ผิดไปแล้ว
ลืมตัวไปนิดนึง สาดดดดดดดดดดดดดดด
ฮือๆ~
ไอ้หน้าหนัง....แต.................................................. โวย

(ไม่กล้าพิมพ์คำท้าย   ฮิ้ววว)

เลวยั้นเงา
โธ่.........สาดดดดดดดดดดดดด
ไอ้หน้าหนัง....แต.................................................. โวย

(ไม่กล้าพิมพ์คำท้าย   ฮิ้ววว)

ด่าเจ็บเหมือนกันนะครับป้านัท  (อิอิ)

ง่ะ(เจ็บแสบ)แสดดดดดดดดดด ลันล้า
ด่าเจ็บเหมือนกันนะครับป้านัท  (อิอิ)

โวย  แตน เค้าไม่ได้ว่าตัวเองนะ

ตัวจริง ยิ่งดูยิ่งเจ็บ จ๊ะห์  เกย์แอบ

เลวยั้นเงา
อ๋อ

ด เด็ก
โปรดอย่าเข้าใจชั้นผิด โปรดอย่าเข้าใจชั้นผิด  เกย์ออก

ชั้นคิดอะไร ๆ ไม่ต่างจากใจเธอเหมือนกัน    หื่น

เลวยั้นเงา
เย็ดแหมม   ฮั้ววววด๋ออออออออนิ

กินรอบวง
ไอ้ขี้ไม่ออก
อึดอัดล่ะสิ แสดดดดดดด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 110