หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 110

ผู้เขียน หัวข้อ: มาหยาบกันดีกว่าไอ้แสด!!  (อ่าน 314949 ครั้ง)
กฎข้อที่หนึ่ง : ทุกโพสต้องมีคำหยาบอย่างน้อย 1 คำ
กฎข้อที่สอง : ถ้าจะด่ากันเองเอาพองามนะ อันนี้ต้องมีวิจารณญาณนิดนึงนะไอ้แสด
กฎข้อที่สาม : ให้คะแนนความหยาบของคนข้างบนด้วยก็ดีนะ เอาเป็นว่าคะแนนเต็ม

ทำไปทำไม : เหมือนไปการระบายอารมณ์ด้านมืดของตัวเองเล็กๆน้อยๆ ไม่ต้องคิดมาก
แล้วทำอย่างนี้ยักษ์ไม่ว่าเหรอ : ยักษ์แอนมันเห็นดีเห็นงามด้วยแล้ว  ฮิ้ววว

OK ลุย

ปล.ตูไร้สาระเปล่าวะ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หมีจริงๆ .. แสดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โอว จู๋นี้เกิดมาเพื่อกูเลยสาดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ปล้นคนรวย ช่วยคนจน
ด้านบน 5/100
ไอ้โรบิ้นกระดี๊กระด๊าเลยนะ แสดดดดด กร๊าก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ไอ้สัปปะรด เอ้ย!!

กินรอบวง
เอาไว้บนหิ้งดีกว่าไม๊ เช็ดเป็ดสะอาดเอี่ยมอ่อง  โวย

ซี้ด ตัดหน้าสามคน  อี๋~
ไว้นี่แหละแสดดดด

จู๋นี้ไม่ตกแน่แสดดด โวย

คนเราเนี่ย ควรจะ
วางตัวให้สมกับที่เป็นคนมีการศึกษากันหน่อยนะครับ
ยกตัวอย่างเรื่องการพูดการจาก็อย่างนึงล่ะ
ไม่ใช่ว่าอยากจะพูด อยากจะคิดอะไรก็พูดออกมาเลย ไม่รู้จักสำรวมกันบ้าง อย่าทำมาอ้าง
รากเหง้าบรรพบุรุษว่าเราพูดกูมึงกันมาแต่โบราณ
แล้วจะมาอ้าย มาอีกันเป็นข้ออ้าง
สมัยนี้ไม่ใช่ยุคพ่อขุนรามแล้วนะครับ และที่สำคัญนี่คือเว็บบอร์ดสาธารณะ
ดอกไม้ถูกเด็ดเพียงครั้งเดียว ก็เสียวไปถึงดวงดาวแล้ว

... จะหยาบกันทำไมครับ?

ปล้นคนรวย ช่วยคนจน
หมีห์
เอือม

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 งง   ผมคนสุภาพ รับไม่ได้จริงๆนะ ฮิ้ววว

ไอ้เจี้ยยยยยย โวย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ต๊าย~  อีเห็ดสด   

อ๊ะ!!ไม่ใช่และ

กินรอบวง
ไอ้แลนหางไหม้เอ้ย
แหมโรบิ้น หยาบมีชั้นเชิงนะครับ กลัวตูไม่รู้รึไง เกย์แอบ

อยากอ่านอีบุ๊ค

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โห หมอแมว ถ้าด่าหมีห์ใส่หน้าตูแบบนี้

เอาปืนมายิงหัว ตูก็ได้นะ แสดดดดดดดดดดดดดดดดด

หมีห์ มันหยาบเกินรับได้
โรบิ้นออกแนวเกรียนแล้วครับ   เหลือบ

กินรอบวง
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 110